અકસ્માતમાં ગુમાવ્યો એક પગ, તો પણ આ યુવતી કરે છે એવો ડાન્સ કે આખી દુનિયા છે તેની દીવાની-જુઓ

0

એવું કહેવામાં આવે છે કે પ્રતિભા કોઈ મજબૂરીથી બંધાયેલી નથી. વેનેઝુએલાની એક મહિલા દ્વારા આ ફરી એકવાર સાબિત થયું છે જે અકસ્માતમાં પગ ગુમાવ્યા પછી પણ સાલસા ડાન્સને કારણે સ્ટાર બની ચૂકી છે.

ડાન્સર અને તરવૈયા 29 વર્ષીય હર્નાન્ડિઝ 26 જૂન, 2016 ના રોજ તેના ડાન્સ સ્ટુડિયોની બહાર બેઠી છે. તે જ સમયે એક ઝાડ તેના પર પડ્યું, તેના સંપૂર્ણ પગને સંપૂર્ણપણે કચડી નાખ્યું. આ પછી એન્ડ્રીનાનો પગ તેના શરીરથી અલગ થવો પડ્યો. આ ઘટના પછી, તેનું આખું જીવન હંમેશ માટે બદલાઈ ગયું.

તેના પગને કાપવામાં આવ્યાના લગભગ પાંચ વર્ષ પછી, હર્નાન્ડીઝની માતાએ તેની પુત્રીનો સાલસા પર નૃત્ય કરવાનો એક વિડિઓ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યો, જેમાં તેણીએ તેનું સુંદર સંતુલન બતાવ્યું.

આ દુર્ઘટના હર્નાન્ડેઝને ત્યારે બની જ્યારે તે તેની ડાન્સ એકેડમી સાથે કોઈ સમુદાય કાર્યક્રમમાં ભાગ લેતી હતી. તેજસ્વી પીળો, ગુલાબી અને જાંબુડિયા રંગનો પોશાક પહેર્યો, હર્નાન્ડેઝ પણ તેના ડાન્સ પાર્ટનર અને બોયફ્રેન્ડ ટેરેન સાથે ડાન્સ કરે છે.

શેર કરેલા વીડિયોમાં, હર્નાન્ડિઝ એક અકલ્પનીય નૃત્ય દરમિયાન તેરનની મદદથી તેના શરીરના જુદા જુદા ભાગોને ફરતી જોવા મળી રહી છે. ‘હું બાળપણથી જ નૃત્ય કરું છું કારણ કે મને તે ગમે છે.’ તેમણે ઉમેર્યું હતું કે, તે 14 વર્ષની ઉંમરે એક વ્યાવસાયિક સાલસા નૃત્યાંગના બની હતી.

હર્નાન્ડેઝને તેના પગના કાપથી સ્વસ્થ થવા માટે બે વર્ષનો રજા લેવી પડી હતી, પરંતુ તે જલદીથી ડાન્સ ફ્લોર પર પાછા ફરવા માંગતી હતી. હર્નાન્ડેઝે તેના એક વીડિયોના કtionપ્શનમાં લખ્યું છે, ‘જ્યારેથી મને ખબર પડી કે હું ફરીથી નૃત્ય કરી શકું છું, ત્યારે કોઈએ મને રોકી નથી. ‘હું મારા જીવનના અંત સુધી જે કરવાનું પસંદ કરું છું તે કરીશ.’

તેનો ડાન્સ વીડિયો અત્યાર સુધીમાં 133,000 થી વધુ વખત જોવામાં આવ્યો છે અને લોકો તેની વીડિયોની જોરદાર પ્રશંસા કરી રહ્યા છે. જો કે, હર્નાન્ડેઝનો વીડિયો વાયરલ થવાની આ પહેલી ઘટના નથી.બેની માતા હર્નાન્ડેઝના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર લગભગ 80,000 અને ટિકટokક પર 204,700 ફોલોઅર્સ છે. તે ઘણીવાર બંને પ્લેટફોર્મ પર તેની વીડિયો પોસ્ટ કરે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed