સચિન તેંડુલકરની દીકરીના નામ માં છુપાયેલું છે આ મોટું રહસ્ય, જાણો

0

સુપ્રસિદ્ધ ક્રિકેટર સચિન તેંડુલકરની પુત્રી સારા તેંડુલકરનું નામ પણ ઘણાં લોકપ્રિય સ્ટાર કિડ્સમાં શામેલ છે. સારા તેંડુલકરની ગણતરી હસ્તીઓના સૌથી સુંદર અને સ્ટાઇલિશ બાળકોમાં થાય છે. ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તેમના ફોલોઅર્સની સંખ્યા 12 લાખથી વધુ છે. સારા તેના શાનદાર ડ્રેસિંગ સેન્સ અને ડાઉન પૃથ્વીની ગુણવત્તા માટે પણ જાણીતી છે.

ચાલો આપણે અહીં સારા તેંડુલકરની કેટલીક અન્ય શક્તિઓ અને પસંદગીઓ પર એક નજર નાખો. સારા તેંડુલકર બોલિવૂડના કિંગ ખાન શાહરૂખ ખાનની મોટી ચાહક છે. શાહરૂખ સારાને પણ ઘણો માને છે. આ જ કારણ છે કે શાહરૂખે 21 વર્ષના થવાના આનંદમાં સારાની ખાસ રીતે શુભેચ્છા પાઠવી હતી. શાહરૂખે એક વીડિયો દ્વારા સારાના જન્મદિવસની શુભેચ્છા પાઠવી હતી. સારાએ તે વીડિયોને ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પણ શેર કર્યો છે.

ક્રિકેટના દિગ્ગજ નેતા સચિન તેંડુલકરની પુત્રીના નામ વિશે પણ એક રસિક ટુચકા છે. સારા તેંડુલકરનો જન્મ 12 Octoberક્ટોબર 1997 માં મુંબઇમાં થયો હતો. 11 સપ્ટેમ્બરથી 21 સપ્ટેમ્બર દરમિયાન તે જ વર્ષે, ભારત અને પાકિસ્તાન વચ્ચે કેનેડામાં 5 વનડે મેચની શ્રેણી રમાઈ હતી, જેને ‘ફ્રેન્ડશીપ કપ’ નામ આપવામાં આવ્યું હતું.

આ ટૂર્નામેન્ટ સહારા દ્વારા પ્રાયોજિત કરવામાં આવી હતી. ભારતે પાકિસ્તાનને 4-1થી હરાવીને ફ્રેન્ડશીપ કપ જીત્યો હતો. તે ટૂર્નામેન્ટમાં સચિન તેંડુલકર ટીમ ઇન્ડિયાનો કેપ્ટન હતો. ટૂર્નામેન્ટની સમાપ્તિના આશરે 20 દિવસ પછી, સચિનની પુત્રીનો જન્મ થયો અને તેણે સારાનું નામ સહારા રાખ્યું. ખરેખર, તે પહેલી ટૂર્નામેન્ટ હતી કે સચિન પ્રથમ વખત કેપ્ટન તરીકે જીત્યો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed