હોસ્પિટલે બાળકીને મૃત સાબિત કરી અચાનક પાછળથી આવ્યો રોવાનો અવાજ, જાણો કઈ રીતે થયો આ ચમત્કાર

0

રાજસ્થાનના અલવરની સરકારી મહિલા હોસ્પિટલમાં ડોકટરો અને નર્સિંગ સ્ટાફની મોટી બેદરકારીનો મામલો સામે આવ્યો છે. અહીં સ્ટાફ દ્વારા નવજાત બાળકીને મૃત જાહેર કરવામાં આવી હતી.

પરિવારના સભ્યો નારાજ હતા, પરંતુ અચાનક તેઓ બાળકીનો રડવાનો અવાજ સાંભળીને આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા. તેઓ તાત્કાલિક આ બાળકીને ખાનગી હોસ્પિટલમાં લઈ ગયા, જ્યાં ડોક્ટરોએ જણાવ્યું કે યુવતી જીવિત છે. ડિલિવરી પછી મહિલાએ એક બાળકીને જન્મ આપ્યો, પરંતુ ખુશી તેના ખોળામાં આવે તે પહેલાં જ જાણે તે પરેશાન થઈ ગઈ હતી.

સંબંધીઓએ જણાવ્યું કે હોસ્પિટલમાં કહેવામાં આવ્યું હતું કે નવજાતનું મોત થયુ છે. આ સાંભળીને પરિવારના હોશ ઉડી ગયા. બાળકીને પણ હોસ્પિટલની ટિકિટ પર મૃત લાવવામાં આવી હતી. તે પછી, અચાનક જ્યારે યુવતીએ યુવતીનું પોકાર સાંભળ્યું ત્યારે પરિવારના સભ્યો ચોંકી ઉઠ્યા, તેઓએ આ અંગે હોસ્પિટલ સ્ટાફને કહ્યું, પરંતુ બધાએ તેમની અવગણના કરી.

આ પછી, પરિવારે નવજાત બાળકીને ખાનગી શહેરની હોસ્પિટલમાં લઈ ગયા, જ્યાં યુવતી સંપૂર્ણ રીતે સ્વસ્થ હોવાનું જણાવાયું છે. તે જ સમયે, સરકારી મહિલા હોસ્પિટલના ડો.ટેકચંદે જણાવ્યું હતું કે આ બાબત મારા ધ્યાનમાં આવી છે. એવું કહેવામાં આવ્યું છે કે મહિલાને 15 જૂને પ્રવેશ અપાયો હતો. જ્યાં બાળકને મૃત જાહેર કરાયો હતો.

યુવતી અડધી વિકસિત હતી અને તેની સ્થિતિ સારી નહોતી. આ બાબતે તપાસ કરવામાં આવી રહી છે કે આટલી મોટી બેદરકારી કેવી થઈ. તપાસ બાદ ગુનેગારો સામે કાર્યવાહી કરવામાં આવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed