બાબા કા ઢાબા ના કાંતા પ્રસાદે કરી આત્મહત્યા કરવાની કોશિશ, જાણો કારણ

0

કોરોના સમયગાળા દરમિયાન ચર્ચામાં આવેલા ‘બાબા કા ઢબા’ના માલિક કાંતા પ્રસાદે આત્મહત્યા કરવાનો પ્રયાસ કર્યો છે. દિલ્હીના માલવીયા નગર વિસ્તારમાં રહેતા કાંતા પ્રસાદે દારૂ પીધા પછી નિંદ્રાની ગોળી લીધી હતી અને આત્મહત્યા કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો.

મોડી રાત્રે કાન્તા પ્રસાદને દિલ્હીની સફદરજંગ હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યા હતા, હવે બાબા કાંતા પ્રસાદ ભયથી બહાર છે. પોલીસને આ અંગેની માહિતી હોસ્પિટલમાંથી જ મળી હતી.

દિલ્હી પોલીસના ડીસીપી દક્ષિણ અતુલ ઠાકુરે નિવેદન આપ્યું છે કે, 80 વર્ષિય કાંતા પ્રસાદને મોડી રાત્રે સફદરજંગ હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો હતો. કાંતા પ્રસાદે દારૂ પીધો હતો અને સૂવાની ગોળીઓ લીધી હતી. કાંતા પ્રસાદના પુત્રનું નિવેદન લેવામાં આવ્યું છે, આ મામલાની તપાસ કરવામાં આવી રહી છે.

થોડા સમય પહેલા જ યુટ્યુબર ગૌરવ વસન ફરી એક વાર કાંતા પ્રસાદને મળવા પહોંચ્યો હતો અને તેની બધી ફરિયાદો બાબાથી દૂર કરી દીધી હતી. હકીકતમાં, ગૌરવ ઉપર લગાવવામાં આવેલા આક્ષેપો બાદ મોટી સંખ્યામાં લોકોએ બાબાના ધાબા જવાનું બંધ કરી દીધું હતું, ત્યારબાદ કાંતા પ્રસાદે પણ માફી માંગી લીધી હતી.

આવી સ્થિતિમાં ગૌરવ વસન ત્યાં પહોંચી ગયો અને બધી ફરિયાદો દૂર કરી અને કહ્યું કે જે ક્ષમા કરે છે તે હંમેશા મહાન રહે છે. પરંતુ હવે આ બેઠકના થોડા દિવસો બાદ કાંતા પ્રસાદના આત્મહત્યાના પ્રયાસનો મામલો સામે આવ્યો છે.

તમને જણાવે છે કે ગયા વર્ષે માલવીયા નગરમાં બોર્ડિંગ હાઉસ ચલાવતા કંતા પ્રસાદ અચાનક જ પ્રકાશમાં આવ્યા હતા, જ્યારે યુ-કંદ ગૌરવએ તેમના જમણવારનો વીડિયો બનાવ્યો હતો. પછી તેનું વેચાણ ખૂબ ઓછું હતું, પરંતુ ગૌરવની અપીલ બાદ કાંતા પ્રસાદ રાતોરાત સ્ટાર બની ગયા.

જો કે બાદમાં ગૌરવ પર કાંતા પ્રસાદ દ્વારા છેતરપિંડીનો આરોપ મૂકવામાં આવ્યો હતો. દરમિયાન લોકડાઉનને કારણે કાંતા પ્રસાદના કામ પર પણ ઘણી અસર પડી હતી. આ દરમિયાન બાબાના ધાબા સિવાય ખોલવામાં આવેલી બીજી રેસ્ટોરન્ટ બંધ થઈ ગઈ હતી. લાઇવ ટીવી

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed