સાત વર્ષના બાળકને પિતાએ ટાકામાં ફેંકી દીધો, બહાર આવતો દેખાતા ઢાંકણું બંધ કરી દીધું, અંતે થયું મોત-ઓમ શાંતિ

0

આવો જ એક કિસ્સો રાજસ્થાનના બિકાનેર જિલ્લામાં સામે આવ્યો છે, જેણે બધાને આશ્ચર્યમાં મુક્યા હતા. ખરેખર, અહીં એક વ્યક્તિએ તેના સાત વર્ષના પુત્રની હત્યા કરી. તેણે બાળકને પાણીની ટાંકીમાં ફેંકી દીધું. જ્યારે બાળકએ બહાર નીકળવાનો પ્રયાસ કર્યો ત્યારે આરોપીએ ટાંકીનો idાંકણ બંધ કરી દીધો હતો. આ પછી બાળકનું મોત નીપજ્યું હતું. આ કેસ અંગે માહિતી મળતાં પોલીસે આરોપીની ધરપકડ કરી હતી. સાથોસાથ આ મામલાની તપાસ શરૂ કરી હતી.

મળતી માહિતી મુજબ રાજસ્થાનના બીકાનેર જિલ્લામાં રહેતા મુલારામ નામના વ્યક્તિએ ખૂબ જ ડરામણી પગલું ભર્યું હતું. તેણે સાત વર્ષના પુત્રને ઝડપી લીધો અને તેને પાણીની ટાંકીમાં ફેંકી દીધો. આ પછી બાળકને પથ્થરમારો પણ કરાયો હતો, જેના કારણે તે ખરાબ રીતે ઘાયલ થયો હતો. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે બાળકે છટકી જવા માટે ઘણી કોશિશ કરી, પરંતુ તે સફળ થઈ શક્યો નહીં, કારણ કે આરોપીએ ટાંકીનું idાંકણું બંધ કર્યું હતું. આ કારણે તે ડૂબી ગયો અને મૃત્યુ પામ્યો.

કોલયાત પોલીસ સ્ટેશનના જણાવ્યા મુજબ આ કેસમાં આરોપી મુલારામની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. તેમજ બાળકની લાશને પોસ્ટમોર્ટમ માટે મોકલી આપી હતી. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ ઘટના બાદ આ વિસ્તારમાં હંગામો થયો હતો. દરેક જણ આ ઘટના વિશે વાત કરી રહ્યા છે.

તપાસમાં બહાર આવ્યું છે કે મુલારામ માનસિક બિમારીથી પીડિત છે. તેણે વિલક્ષણ વસ્તુઓ પહેલાં પણ ઘણી વાર કરી લીધી છે. તેણે બે વર્ષ પહેલા પત્નીનો પગ પણ તોડી નાખ્યો હતો, ત્યારબાદ પત્નીએ તેને છૂટાછેડા આપી દીધા હતા. છૂટાછેડા પછી, એક પુત્ર પત્ની સાથે છોડી ગયો, જ્યારે બીજો પુત્ર મુલારામને સોંપાયો. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આરોપી ધંધો પણ નહોતો કરતો. થોડા સમય પહેલા તેણે આત્મહત્યા કરવાનો પ્રયાસ પણ કર્યો હતો.

પોલીસનું કહેવું છે કે આરોપી વિરુદ્ધ હત્યાનો ગુનો નોંધવામાં આવ્યો છે. તે પોલીસ કસ્ટડીમાં છે અને તેની પૂછપરછ કરવામાં આવી રહી છે. તેમજ આરોપીની માનસિક સ્થિતિની પણ તપાસ કરવામાં આવી રહી છે. પોલીસે જણાવ્યું કે પોસ્ટમોર્ટમ રિપોર્ટની રાહ જોવાઇ રહી છે, ત્યારબાદ આગળની કાર્યવાહી કરવામાં આવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed