બિલ્ડીંગના ત્રીજા માળે આરામ કરી રહ્યો હતો સાંઢ અને પછી થયું કઈક એવું જાણીને તમે પણ ચોંકી જશો

0

મધ્યપ્રદેશના રેવામાં એક ચોંકાવનારો મામલો સામે આવ્યો છે. અહીં ત્રણ માળના મકાનમાં એક બળદ પ્રવેશ્યો. ખાસ વાત એ હતી કે આ આખલો ઘરના ટોચેસ્ટ રૂમમાં પહોંચ્યો હતો. જ્યારે ઘરના સભ્યો ત્યાં પહોંચ્યા ત્યારે તેઓને આ દૃષ્ટિ જોઈને આશ્ચર્ય થયું. આખલો પલંગ પર આરામ કરી રહ્યો હતો. તેણે પલંગ પર જ ગોબર લગાવી દીધો હતો.

આ રીવાના ઉપરના વિસ્તારનો આખો મામલો છે. જ્યાં ગેટ ખુલ્લો હતો ત્યારે બળદ ઘરમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. ઘરની અંદર, આ બળદ સીડીથી ત્રણ માળના મકાનના ઉપરના રૂમમાં પહોંચ્યો. જ્યારે અચાનક જ ઘરના સભ્યોએ ઓરડામાંથી વિચિત્ર અવાજો સાંભળ્યા, તેઓ ઘટના સ્થળે પહોંચી ગયા હતા.

ઓરડામાં આખલો જોતાં પરિવારના સભ્યોના હોશ ઉડી ગયા હતા. આખલો બેડ પર આરામથી બેઠો હતો. તેણે ગાયના છાણને પલંગ પર જ ફેંકી દીધો, તેની સાથે ઓરડામાં રાખેલી વસ્તુઓ પણ તોડી નાખી. કોઈ પણ રખડતાં આખલાની સામે જવાની હિંમત કરી શક્યો ન હતો. બીજી તરફ અવાજ સાંભળ્યા બાદ સ્થળ પર લોકોનું ટોળું એકત્રિત થઈ ગયું હતું.

આખલાએ ઓરડાની અંદર હાલાકી પેદા કરી. આ દરમિયાન લોકો દ્વારા બળદનો વીડિયો બનાવવામાં આવ્યો હતો. આ સાથે જ ત્રણ માળના મકાનમાંથી બળદને બહાર કા toવા પ્રયાસો શરૂ કરાયા હતા. મકાન માલિકે કહ્યું કે ઘણા કલાકોની મહેનત પછી બળદને ઘરની બહાર ખેંચી શકાય છે.

તે જ સમયે, સ્થાનિક લોકો આ ઘટના વિશે કહે છે કે શહેરમાં રખડતા પશુઓનો આતંક છે. દરવાજો ખુલતાંની સાથે જ તેઓ ઘરોમાં પ્રવેશ કરે છે. આજે આવું જ કંઇક થયું, જેના કારણે બળદ ઘરમાં ઘુસી ગયો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed