દુલહનની સામે અચાનક પગે પડી ગયો દેવર, રોકવા પડ્યા ફેરા અને પછી…

0

વિદેશી દેશોમાં પણ ભારતીય લગ્નોનો મહિમા જોવા મળે છે. પછી ભલે તે પંજાબી લગ્ન હોય, ગુજરાતી, મહારાષ્ટ્રિયન, રાજસ્થાની હોય કે દક્ષિણ ભારતીય, અહીંના દરેક લગ્ન જુદા જુદા હોય છે. એક પંજાબી લગ્નનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા સાઇટ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર વાયરલ થયો છે, જેને જોઈને તમે પણ તમારા પિતરાઇ ભાઈના લગ્ન માટે તૈયાર થઈ જશો.

લગ્નના વીડિયોને સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ પસંદ કરવામાં આવે છે. આ વિડિઓઝમાં, વરરાજા અને વહુની સાથે, સંબંધીઓની શૈલી અને વિવિધ પ્રકારનાં ધાર્મિક વિધિઓ જોવા યોગ્ય છે. આ દિવસોમાં એક પંજાબી લગ્નનો વીડિયો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ‘ટ્રેંડિંગ દુલ્હનિયા’ નામના પૃષ્ઠ પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં, વરરાજાનો નાનો ભાઈ દુલ્હનના પગ પર પડેલો હોય ત્યારે વરરાજા મંડપમાં ચક્કર લગાવેલો જોવા મળે છે. ભાઈ-ભાભીની આ કૃત્ય જોઈને બધા ચોંકી ઉઠ્યા છે.

સંબંધીઓ લગ્ન મંડપ પાસે ઉભા છે. દુલ્હન રાઉન્ડ માટે આગળ જતા જ વરરાજાનો ભાઈ આવ્યો અને દુલ્હનની સામે સૂઈ ગયો અને ઈશારાઓમાં પૈસા માંગવા લાગ્યો. આ જોઈને કન્યા હસી પડી. વરરાજાના ભાઈની આ કૃત્ય જોઈને બાકીના લોકો પણ હસી પડ્યા (ફની વીડિયો) આ વિડિઓ 23 મે ના રોજ શેર કરવામાં આવી હતી. આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 20 લાખથી વધુ લોકો જોઇ ચૂક્યા છે.

જો તમારા ઘરે લગ્ન થવાનું છે, તો તમારે પણ આ માટેની તૈયારી શરૂ કરવી જોઈએ. લગ્નજીવનને પૈસા એકત્રિત કરવા માટેનું શ્રેષ્ઠ બહાનું માનવામાં આવે છે. હમણાં સુધી, કન્યાની બહેનોએ પગરખાં ચોરી કરવાની ધાર્મિક વિધિમાં ઘણી કમાણી જોઇ હશે, પરંતુ રાઉન્ડના સમયે વરરાજાના ભાઈની કમાણી કરવાની આ રીત ઓછી નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed