તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્માં ની દયા ભાભી નો થ્રો બેક વિડીયો વાયરલ, જુઓ

0

‘દયા ભાભી’ એટલે કે ટીવી શો તારક મહેતા કા ઓલતાહ ચશ્માહની દિશા વાકાણીની સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર ફેન ફોલોઇંગ છે. અભિનેત્રીના ફોટા અને વીડિયોને ચાહકો ખૂબ પસંદ કરે છે. દરમિયાન દિશાનો એક થ્રોબેક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

ખરેખર, દિશાનો એક જૂનો મ્યુઝિક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. ‘દરિયા કિનેરે એક બંગલા …’ ગીતમાં દિશાએ એક ચોરની ભૂમિકા ભજવી છે જે એક પોલીસ કર્મચારીનું પાકીટ ચોરી લે છે અને માછીમારોના સમાધાનમાં સમાપ્ત થાય છે. આ પછી ગાયન અને નૃત્ય શરૂ થાય છે.

તારક મહેતા કા ઓલતાહ ચશ્માહની દયા ભાભીનો થ્રોબેક વીડિયો વાયરલ થયો, દિશા વાકાણીની આ શૈલી જોઇને ચાહકો પણ આશ્ચર્યચકિત થયા
દયા ભાભીનો થ્રોબેક વીડિયો વાયરલ થયો, દિશા વાકાણીને જોઈને ચાહકો ચોંકી ગયા

દિશાના આ થ્રોબેક વીડિયોને સોશ્યલ મીડિયા યુઝર્સ ખૂબ જ પસંદ કરે છે. એક તરફ તેના અભિવ્યક્તિને ચાહકો દ્વારા ખૂબ પસંદ આવી રહી છે, તો બીજી તરફ તેનો ડાન્સ અને ડ્રેસિંગ પણ ચાહકોને ખુશ કરી રહ્યા છે. દિશાના આ અવતારને ચાહકો ખૂબ જ પસંદ કરે છે. વીડિયોને સોશિયલ મીડિયા પર બહોળા પ્રમાણમાં શેર કરવામાં આવી રહ્યો છે.

યાદ અપાવે કે થોડા સમય પહેલા દિશા વાકાણીનો બીજો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો હતો. સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયેલા વીડિયોમાં દિશા વાકાણી હોલીવુડ ફિલ્મના કાલ્પનિક પાત્ર હાર્લી ક્વિન લુકમાં જોવા મળી રહી છે. ચાહકોને પણ તેનો તે વીડિયો ખૂબ જ ગમ્યો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed