નાગાલેન્ડના જવાનોએ ‘ઢલ ગયા દિન હો ગઈ શામ’ ગીત પર કરી પરેડ, જોઈને ગર્વ અનુભવશો-જુઓ વિડીયો

0

દરેક દેશભક્તના હૃદયમાં, તેના દેશ અને સૈનિકો માટે અપાર પ્રેમ, આદર અને ગૌરવની ભાવના છે. સૈનિકોના ઘણા વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થાય છે. ઘણીવાર આ વીડિયો જોયા પછી લોકોની આંખોમાં આંસુ આવી જાય છે. તાજેતરમાં સૈનિકોની પરેડનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો છે.

26 જાન્યુઆરી અને 15 Augustગસ્ટ જેવા વિશેષ દિવસો સિવાય તમે ઘણી વાર પરેડ જોઇ હશે. કોઈપણ પરેડમાં સૈનિકોનો ઉત્સાહ જોવા યોગ્ય છે. દેશભક્તિમાં ડૂબેલા તે સૈનિકોને જોઈને સામાન્ય લોકો પણ કંઈક અલગ જ અનુભવવા લાગે છે. પરંતુ આ ક્ષણે આપણે જે પરેડની વાત કરી રહ્યા છીએ તે બાકીની પરેડથી ખરેખર ભિન્ન છે. સૈનિકોની પરેડનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા સાઇટ ટ્વિટર પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેનાથી તમારું મન પ્રસન્ન થઈ જશે.

બોલીવુડની ફિલ્મ ‘હમજોલી’ના ગીત’ ધલ ગયા દિન હો ગયા શામ ‘પર તાજેતરમાં નાગાલેન્ડ પોલીસના જવાનોએ પરેડ કરી હતી. સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ આ નવી શૈલીની પરેડને ખૂબ પસંદ કરે છે. વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે એક જવાન ‘ધલ ગયા દિન’ ગીત ગાઇ રહ્યો છે અને બધા જવાન તેની સાથે સુમેળમાં ગાતા અને કૂચ કરી રહ્યા છે. આ વીડિયો આઈપીએસ અધિકારી રૂપીન શર્માએ ટ્વિટર પર શેર કર્યો છે.

50 સેકંડથી ઓછા સમયગાળાની આ વિડિઓ 17 હજારથી વધુ લોકો જોઈ છે. દરેક જણ સૈનિકોની આ શૈલીની પ્રશંસા કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed