જાડેજા એ કાઢ્યો આપણા જ બોલરનો દમ, કરી જોરદાર બેટિંગ

0

ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપ (ડબ્લ્યુટીસી) ની ફાઇનલ 18-22 જૂન દરમિયાન સાઉધમ્પ્ટનમાં રમાશે. ટાઇટલ મેચ પહેલા ટીમ ઈન્ડિયા સાઉધમ્પ્ટનમાં ઇન્ટ્રા-સ્કવોડ મેચ રમી રહી છે. ભારતીય ટીમ આ મેચ દ્વારા તેની તૈયારીઓને આખરી ઓપ આપી રહી છે.

આ પ્રેક્ટિસ મેચમાં સારુ પ્રદર્શન કરીને, ખેલાડીઓ અંતિમ મેચ માટે રમતા 11 માં તેમનો દાવો મજબૂત કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે. આ મેચમાં સ્ટાર ઓલરાઉન્ડર રવિન્દ્ર જાડેજાએ શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું. તેણે બોલિંગ અને બેટિંગ બંનેમાં પોતાનું ધ્યાન બતાવ્યું.

પ્રેક્ટિસ મેચનો ત્રીજો દિવસ જાડેજાના નામ પર રાખવામાં આવ્યો હતો. તેણે 74 બોલમાં 54 રન બનાવ્યા. જાડેજાએ આ દરમિયાન શ shટ ફટકાર્યા હતા. બીસીસીઆઈ દ્વારા તેની ઇનિંગનો વીડિયો ટ્વિટર પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. વીડિયોમાં જાડેજા ઇશાંત શર્માના બોલ પર સારા શotsટ લગાવતો જોવા મળી રહ્યો છે.

યુવા ઝડપી બોલર મોહમ્મદ સિરાજે પણ પ્રેક્ટિસ મેચમાં સારી બોલિંગ કરી હતી. તેણે 22 રનમાં 2 વિકેટ લીધી હતી. જમણા હાથનો આ ઝડપી બોલર સારા ફોર્મમાં દેખાયો હતો. જો કે સિરાજે પોતાના પ્રદર્શનથી કેપ્ટન વિરાટ કોહલીની માથાનો દુખાવો વધાર્યો છે. ફાસ્ટ બોલરો જસપ્રિત બુમરાહ અને મોહમ્મદ શમીને છેલ્લા 11 માં સ્થાન મળવું લગભગ નિશ્ચિત છે. ત્રીજા ફાસ્ટ બોલર માટે મેચ ઇશાંત અને સિરાજની વચ્ચે રહેશે.

આ પહેલા પ્રેક્ટિસ મેચના બીજા દિવસે કેએલ રાહુલે સારી બેટિંગ કરી હતી. મેચમાં રાહુલે સદી ફટકારી હતી. તેણે કેટલાક મહાન શોટ્સ બનાવ્યા. રાહુલ જાડેજાના બોલ પર આગળ જતા અને એક સિક્સર ફટકારતા જોવા મળ્યો હતો.

ટીમ ઈન્ડિયાના યુવા વિકેટકીપર બેટ્સમેન habષભ પંત પણ આ મેચમાં જબરદસ્ત ફોર્મમાં દેખાયા હતા. તેણે 94 બોલમાં 121 રનની અણનમ ઇનિંગ રમી હતી. પંતે તેની ઇનિંગ્સથી કહ્યું હતું કે તે ટાઇટલ મેચ માટે સંપૂર્ણ તૈયાર છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed