લગ્ન મંડપમાં દુલહનની બહેને વરરાજાને કરી કિસ તો વિડીયો થયો વાયરલ-જુઓ વિડીયો

0

ભારતીય લગ્નજીવનમાં હાસ્ય, મજાક અને દુષ્કર્મ ન થવું જોઈએ, તે થઈ શકે નહીં. બીજી તરફ, ભાભીની વાત આવે તો તે તોફાની બનવું અનિવાર્ય છે, પરંતુ અહીં એવા લગ્નની વાત કરવામાં આવી છે, જ્યાં દુલ્હનની બહેન એટલી તોફાની થઈ ગઈ કે તેણે વરરાજાને બધાની સામે ચુંબન કર્યું. સ્ટેજ પોતે. ઇન્સ્ટાગ્રામ પર નિરંજનમ 87 યુઝરે શેર કરેલો આ વીડિયો ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. (પ્રતીકાત્મક ફોટો)

આ આખો મામલો ત્યારે છે જ્યારે લગ્ન સમારોહમાં જયમલાનો કાર્યક્રમ ચાલી રહ્યો હતો. વર-કન્યાએ એક બીજાને માળા પહેરાવી હતી, ત્યારબાદ સ્ટેજ પર ફોટો સેશન શરૂ થયું હતું. વરરાજાની ભાભી તેની નજીકમાં જ બેઠી હતી.

આ દરમિયાન, તે જાણતો ન હતો કે તેના મગજમાં શું છે, કે તેણે વરરાજાને પકડ્યો અને તેને બધાની સામે કિસ કરી. ભાભીના આ કૃત્યને લીધે જાણે વરરાજા શરમથી પાણી અને પાણી બની ગયા હતા.

લગ્ન સમારોહમાં આવેલા મહેમાનો આ દૃશ્ય જોઈને આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા. જોકે, વરરાજા સાથે ભાભી દ્વારા આ દુષ્કર્મનો વીડિયો ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. ટિપ્પણીઓ પણ આ વિડિઓ પર ઉગ્ર બની રહી છે. એક યુઝરે લખ્યું છે કે ‘આ ખૂબ જ શરમજનક છે.’બીજાએ લખ્યું છે કે ‘આ એક ખોટી વાત છે, ભાભીએ જે કૃત્ય કર્યું છે, જ્યારે વરરાજાએ કર્યું હોત, ચપ્પલથી મારી નાખત.’

બીજા યૂઝરે લખ્યું છે કે ‘યે સાલી નહીં, યે તો સાલા હૈ’, ભલે ગમે તે હોય, નિરંજનમ named87 નામના યુઝરે આ વીડિયોને ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યા પછી તેની પસંદ અને ટિપ્પણીની ફફડાટ છે.ઇન્સ્ટાગ્રામ પર અપલોડ થયેલા આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 1500 થી વધુ લાઇક્સ મળી છે, જ્યારે કમેન્ટ્સની પ્રક્રિયા ચાલુ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed