ધોનીએ લગાવી પોતાના ઘોડા સાથે રેસ સાક્ષીએ શેર કર્યો વિડીયો-જુઓ વિડીયો

0

ભારતના પૂર્વ કેપ્ટન મહેન્દ્ર સિંહ ધોની રાંચીમાં તેના પરિવાર સાથે સમય વિતાવી રહ્યા છે. ધોની લાઇમલાઇટથી દૂર રહે છે અને સોશિયલ મીડિયા પર ભાગ્યે જ એક્ટિવ રહે છે. ધોનીની એક ઝલક મેળવવા ચાહકોને તેની પત્ની સાક્ષીના સોશ્યલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર જવું પડશે.

સાક્ષીએ શનિવારે ચાહકોની પ્રતીક્ષા સમાપ્ત કરી હતી અને ધોનીનો એક વીડિયો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યો હતો, જેમાં તે પોતાના ઘોડા સાથે દોડતો જોવા મળે છે. સાક્ષીએ કેપ્શનમાં લખ્યું છે, ‘મજબૂત, ઝડપી.’ તેણે હેશટેગમાં શેટલેન્ડ પોની અને રેસિંગ પણ લખ્યું હતું.

વીડિયોમાં ધોની બ્લેક ટી-શર્ટ અને નીચલા ભાગમાં ભાગતો જોવા મળી રહ્યો છે. એક ઘોડો પણ તેમની સાથે દોડી રહ્યો છે. એવું લાગે છે કે બંને એકબીજાની વચ્ચે દોડધામ કરી રહ્યા છે.

ધોની પ્રાણીઓનો ખૂબ શોખીન છે અને તેના ઘરમાં ઓછામાં ઓછા 4 કૂતરા છે. રાંચીમાં ધોનીના ફાર્મ હાઉસમાં પણ બે ઘોડા છે, જેનો વીડિયો સાક્ષીએ શેર કર્યો છે.

સાક્ષીએ મે મહિનામાં ચેતકનો વીડિયો શેર કર્યો હતો. તેણે કેપ્શનમાં લખ્યું, ‘વેલકમ હોમ ચેતક, જ્યારે તમે લીલી (ડોગી) ને મળ્યા ત્યારે તમે સજ્જનની જેમ વર્તે. તમે અમારા પરિવારમાં ખુશીથી સ્વીકારો છો.

ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (આઈપીએલ) 2021 ના ​​મુલતવી પછી ધોની દિલ્હી હતો અને તે ઘોડાને આવકારી શક્યો નહીં. ત્યારબાદ ધોની સ્કોટલેન્ડથી શેટલેન્ડ પોની જાતિનો ઘોડો લાવ્યો હતો. આ ઘોડો વિશ્વની સૌથી નાની જાતિઓમાંનો એક છે. તેની heightંચાઈ માત્ર 3 ફુટ જેટલી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed