‘મોત કો છુકે ટક સે વાપસ આ ગયા’ વહેલના મુખમાંથી બહાર આવ્યો શખ્સ, સંભળાવી અંદરની કહાની-તમે પણ જાણો

0

એવું કહેવાય છે કે જેની ભગવાન મદદ કરે છે તેનું મૃત્યુ પણ કંઈ બગાડી શકતું નથી. આવું જ કંઈક અમેરિકાના એક માણસ સાથે થયું. આ વ્યક્તિ વ્હેલ માછલી ના મો માં ગયા પછી જીવંત પાછો આવ્યો. તે લગભગ 30 સેકન્ડ સુધી વ્હેલના મોંની અંદર રહ્યો.

ડેઇલી મેલમાં પ્રકાશિત અહેવાલ મુજબ વ્હેલના મો toાના કારણે વ્યક્તિને પણ ઈજાઓ પહોંચી હતી. તે વ્યક્તિને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરાયો હતો. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે આ ઘટના અમેરિકાના મેસેચ્યુસેટ્સની છે.

આ વ્યક્તિનું નામ માઇકલ પેકાર્ડ છે. માઇકલની ઉંમર 56 વર્ષ છે. મોતને ઘાટ ઉતારી તે વ્હેલના મોંમાંથી પાછો આવ્યો. માઇકલ પેકાર્ડ એક લોબસ્ટર મરજીવો છે. તે છેલ્લા 40 વર્ષથી આ કામ કરી રહ્યું છે. માઇકલ સમુદ્રમાંથી વિવિધ પ્રકારના જીવો પકડે છે અને તેને બજારમાં વેચે છે.

દરરોજની જેમ, શુક્રવારે સવારે, માઇકલ હેરિંગ કોવ બીચ પર હાજર હતો. તેણે કહ્યું કે તે દિવસે તે દરિયામાં તરતા સમયે 35 ફૂટની .ંડાઈમાં ગયો હતો. આ દરમિયાન તેને વ્હેલ માછલી ગળી ગઈ હતી. તેને અચાનક આંચકો લાગ્યો. આ પછી તેની આંખો સામે અંધકાર fellળી ગયો. તે ખસેડી શક્યો નહીં, પણ શું કરવું તે જાણતો ન હતો.

માઇકલે જણાવ્યું કે તેને પ્રથમ એવું લાગ્યું કે શાર્કે હુમલો કર્યો છે. પરંતુ તેને ટૂંક સમયમાં જ સમજાયું કે તે શાર્કના મોંમાં નથી, કેમ કે તેના શરીરમાં દાંત નથી અને કોઈ ઘા નથી. તે જાણતો હતો કે તે બહાર નીકળી શકતો નથી. પછી તેણે તેની પત્ની અને બાળકો વિશે વિચારવાનું શરૂ કર્યું. પરંતુ તે હિંમત હાર્યો નહીં અને વ્હેલ માછલીના મોંમાંથી બહાર નીકળવાનો પ્રયાસ કરવા લાગ્યો.

તેણે કહ્યું કે વ્હેલ માછલીઓ માથું હલાવવા માંડી. પછી તેઓએ પ્રકાશ જોયો. બીજા જ સમયમાં તે સમુદ્રમાં હતો. વ્હેલ જાતે તેમને મોંમાંથી ફેંકી દીધી. તે લગભગ 30 સેકન્ડ સુધી વ્હેલ માછલીના મોંમાં રહ્યો. માઈકલનો મિત્ર જોશીયા, જે તેની બોટ પર હતો તેને તેને દરિયામાંથી બહાર કા .્યો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed