દર્દનાક કિસ્સો: મોટર ના અથડાતાની સાથે થયા બે ભાગ, ત્રણ મહિલાઓનું ઘટના સ્થળે જ નીપજ્યું મોત-ઓમ શાંતિ

0

સાંસદમાં છીંદવાડાના રામકોણામાં લગ્ન સમારોહથી પરત ફરી રહેલી એક કાર શુક્રવારે એક પુલ સાથે ટકરાઈ હતી, જેમાં કારમાં સવાર ત્રણ મહિલાનાં મોત નીપજ્યાં હતાં જ્યારે બે લોકો ગંભીર રીતે ઘાયલ થયા હતા. ઘાયલોને ગંભીર હાલતમાં નાગપુર રીફર કરાયા છે.

આ અકસ્માત કેટલો ભયંકર હતો, તેનો અંદાજ એ પરથી લગાવી શકાય છે કે કાર કલ્વરટને ફટકાર્યા બાદ બે ટુકડા થઈ ગઈ હતી.

પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, સનસરનો રહેવાસી સચિન જયસ્વાલ તેમના પરિવાર સાથે રામાકોણામાં લગ્ન સમારોહમાં ભાગ લીધા બાદ ઘરે પરત ફરી રહ્યો હતો, ત્યારે નાગપુર રોડ પર ડ્રીમ હોટલ પાસે બાઇક ચલાવનાર તેની કારની સામે આવ્યો હતો.

બાઇક સવારને બચાવવાના પ્રયાસમાં કાર ચલાવતો સચિન જયસ્વાલ કારનો કાબૂ ગુમાવ્યો હતો અને કાર સીધી જ પલટીમાં ધસી ગઈ હતી અને કાર બે ટુકડા થઈ ગઈ હતી.

આ અકસ્માતમાં સૌનસર નિવાસી રોશની પતિ અનૂપ જયસ્વાલ, માધુરી પતિ આનંદ જયસ્વાલ અને કાલમેશ્વર નિવાસી પ્રિયા પતિ સચિન જયસ્વાલનું ઘટના સ્થળે જ મોત નીપજ્યું હતું, જ્યારે કાર ચલાવતો સચિન જયસ્વાલ અને તેની સાથે બેઠેલી નીલમ જયસ્વાલને ગંભીર ઇજાઓ થઇ હતી.જેઓ હાલતમાં આવી ગયા છે. ગંભીર હાલતમાં નાગપુર મેડિકલ કોલેજ રિફર કરાયો હતો.

છીંદવાડાના એએસપી સંજીવ યુઇકેએ જણાવ્યું હતું કે અકસ્માતનો કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે, તપાસ કરવામાં આવી રહી છે, જે પણ તથ્યો પ્રકાશમાં આવશે, કાર્યવાહી કરાશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed