ટ્રેન માં બેસવાની જગ્યા ન મળતા યુવકે અપનાવ્યો શાનદાર ઉપાય, જોઈને તમે હસી પડશો-જુઓ વિડીયો

0

જો તમે મેટ્રો અથવા ટ્રેનમાં મુસાફરી કરી હોય, તો તમારે બેઠક મેળવવા માટે સખત મહેનત કરી હશે. ઘણી વખત લોકો બેઠક મેળવવા માટે એક કરતા વધારે પરાક્રમો કરે છે.

એક જુગાડને વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં એક યુવક મેટ્રોમાં બેઠક મેળવવા માટે આશ્ચર્યજનક જુગાડ કરે છે.સોશિયલ મીડિયા સાઇટ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક ખૂબ જ રમુજી વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોને ટ્યુબ ભારતીય નામના ખાતા સાથે શેર કરવામાં આવ્યો છે.

આમાં એક વ્યક્તિ સંપૂર્ણ મેટ્રોમાં ઉભા મુસાફરી કરી રહી છે. તે કંટાળો જ જોઈએ અથવા યાત્રા લાંબી રહેશે, તેથી તે સીટ પર બેસવા માટે જગલ બનાવવા માંડે છે. સૌથી આશ્ચર્યજનક બાબત એ છે કે તેને એક બેઠક પણ મળે છે. વાયરલ વીડિયો જોઈને તમે પણ વ્યક્તિની પ્રશંસા કર્યા વિના જીવી શકશો નહીં.

તેની સ્થિતિ જોઈને સીટ પર બેઠેલી મહિલાઓ એક પછી એક .ભી થઈ ગઈ. તેમ છતાં, તે વ્યક્તિને ત્યાં બેસવું થોડું બેડોળ લાગ્યું કારણ કે ત્યાં ફક્ત મહિલાઓ બેઠેલી હતી (લેડિઝ સીટ). પછી એક મહિલા જમીન પર પડેલી વ્યક્તિની ટોપી ઉપાડીને તેને સીટ પર મૂકે છે.

તે પછી વ્યક્તિને ત્યાં બેસવાની હિંમત મળે છે. નીચે બેસીને, તે આનંદ સાથે તેની ટોપી મૂકી. થોડીક સેકંડ સામાન્ય રહી ગયા પછી, તે ફરીથી તેની હિલચાલ બતાવે છે.

મેટ્રોમાં હાજર કેટલાક લોકોની હાલત જોઇને ગભરાઇ ગયા હતા. તે જ સમયે, કેટલાક લોકો હળવે હસતા પણ જોઈ શકાય છે. ઘણી વખત ટ્રેનમાં મુસાફરી કરતા લોકો આવી કૃત્યો કરીને બેસી જાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed