રેલવેના પાટા પર ગાડી ચલાવતો હતો યુવક પાછળથી ટ્રેન આવી અને પછી….જુઓ ચોંકાવનારો વિડીયો

0

શોખ એક મોટી બાબત છે. શોખને કારણે, લોકો સીધા જ કામ કરવાનું શરૂ કરે છે. કેટલાક લોકો તેમના જીવનને પ્રખ્યાત થવા માટે તેમના શ્વાસમાં મૂકી દે છે, જે ખરેખર જોખમી સાબિત થાય છે. આવા ઉન્મત્ત લોકો તેમના ઉન્મત્ત શોખને કારણે પોતાનું નુકસાન કરે છે, જેના કારણે અન્ય લોકોને ચોક્કસપણે પાઠ મળે છે કે આ ન કરવું જોઈએ.

આવો જ એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં રેલવે ટ્રેક પર સ્ટંટ કરવાનો પ્રયાસ કરતી વખતે એક ફ્રીકને મોટું નુકસાન થયું હતું.

યુઝર્સ જણાવી રહ્યા છે કે આ જામનગરના સિંધિયા રેલ બ્રિજનો એક વીડિયો છે, જેમાં એક છોકરો રેલ્વે ટ્રેક પર સ્કૂટી ચલાવીને સ્ટંટ કરી રહ્યો છે. કેટલાક લોકો આ વિડિઓ બનાવી રહ્યા છે. પછી અચાનક ટ્રેન ઉપર ટ્રેન આવી. છોકરો પાટા પરથી ઉતરી જવાનો પ્રયાસ કરે છે પરંતુ તેની સ્કૂટી પાટા પર આવી ગઈ છે. તે પોતે જ પાટા પરથી કૂદીને ટ્રેનની ટક્કરથી બચી ગયો હતો, પરંતુ તેની સ્કૂટી ટ્રેન સાથે અથડાઇ હતી અને તે ટ્રેન સાથે કેટલાક મીટર સુધી ખેંચીને જાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed