રસ્તા પર ડોડા વેંચતા માસુમ બાળકને જોઈ પોલીસ ઓફિસરનું દિલ પીગળ્યું તો કરી મોટી મદદ-જુઓ વિડીયો

0

એવું કહેવામાં આવે છે કે કોપ્સ સખત હૃદયવાળા હોય છે. દરરોજ આવી વિડિઓઝ આવતી રહે છે જેમાં કોઈ પોલીસ કર્મચારી નિયમોનું પાલન ન કરવા માટે કોઈને માર મારતો હોય છે, કોઈક કોઈની ગલીને પલટી મારી જાય છે. પરંતુ કેટલાક પોલીસકર્મીઓ આ કહેવતોને તેમના સારા કાર્યોથી બદલી નાખે છે. જ્યારે આવા કેટલાક પોલીસકર્મીઓએ દિવ્યાંગને મદદ કરી હતી, ત્યારે વીડિયો જોઇને લોકોનું હૃદય ભરાઈ ગયું હતું. આ વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે અને લોકો પોલીસકર્મીઓની ભાવનાની પ્રશંસા કરી રહ્યા છે.

ભારતીય વન સેવામાં કામ કરતી સુધા રમને પોતાના ટ્વિટર એકાઉન્ટ પર એક અદભૂત વીડિયો શેર કર્યો છે જેમાં પોલીસકર્મીઓ અપંગ વ્યક્તિની મદદ કરતી જોવા મળી રહી છે.

આ વિડિઓમાં તમે જોઈ શકો છો કે વિકલાંગ વ્યક્તિ રસ્તાની બાજુમાં મકાઈ વેચી રહ્યો છે. એક પોલીસ કર્મચારી આવે છે અને તેની સાથે વાત કરે છે. પછી તે તેના સાથીઓને બોલાવે છે અને તેને પૈસા આપીને મદદ કરે છે અને તે પોતાનો મકાઈ રસ્તાની બાજુએથી ઉઠાવે છે અને તેમને એક સ્વચ્છ જગ્યાએ રાખે છે, જે દિવ્યાંગને ભાવનાશીલ બનાવે છે.

આ વિડિઓને અત્યાર સુધીમાં એક લાખ 30 હજારથી વધુ લોકો જોઇ ચૂક્યા છે અને તેને જોવાની પ્રક્રિયા ચાલુ છે. વીડિયોની પ્રશંસા થઈ રહી છે અને પોલીસકર્મીઓના આ માનવીય કાર્યની પણ પ્રશંસા થઈ રહી છે.

એક વપરાશકર્તાએ લખ્યું છે – માનવતા ખરેખર જીવંત છે. બીજા એક વપરાશકર્તાએ ટિપ્પણી કરી છે – માનવતા હજી જીવંત છે અને આ પોલીસકર્મી તેનું એક ઉદાહરણ છે. બીજા યુઝરે લખ્યું છે કે પોલીસકર્મીઓ પણ હૃદય ધરાવે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed