10 વર્ષની માસુમ દીકરીના હદયમાં હતું કાણું, એક્ટર સોનુ સુદ પહોંચાડશે કંઈક આવી મદદ, જાણો

0

અભિનેતા સોનુ સૂદ ઘણા સમયથી લોકોને મોટી મદદ કરી રહ્યો છે. તેમણે રાજસ્થાનના જલોરમાં દૈનિક વેતન મજૂરની પુત્રીની સારવાર માટે મદદની જાહેરાત કરી છે. દસ દિવસની આ બાળકીના હૃદયમાં છિદ્ર છે અને ગરીબ પરિવાર ઓપરેશન કરી શક્યો ન હતો, તેથી સોનુ સૂદે ગુરુવારે એક એમ્બ્યુલન્સ ગોઠવી આ છોકરીને મુંબઈ બોલાવી છે.

હકીકતમાં, આ બાળકીનો જન્મ 1 જૂને રાજસ્થાનના જલોરમાં ગોદજીજીના રહેવાસી ભાગારામ માળીના ઘરે થયો હતો. સોશિયલ મીડિયા દ્વારા આ પરિવારે સોનુ સૂદની મદદ માંગી હતી. June જૂનના રોજ સોનુ સૂનને માહિતી મળતાંની સાથે જ તેણે જોધપુરમાં તેના પ્રતિનિધિ હિતેશ જૈનને ગુરુવારે જલોર મોકલી દીધા હતા અને પરિવારે તે યુવતીને જોધપુર લઈ ગઈ હતી, જ્યાં તેઓએ ખાનગી હોસ્પિટલમાં ઓપરેશન માટે lakh લાખ રૂપિયા માંગ્યા હતા.

આ માહિતી મળતાની સાથે જ સાંચોરમાં રહેતા યોગેશ જોશીએ 6 જૂને સોનુ સૂદને ટ્વિટ કરીને આખી ઘટના જણાવી હતી. આ પછી, સોનુ સૂદે પોતાનો મદદનો હાથ લંબાવ્યો અને યુવતીના ઓપરેશન માટે આગળ આવ્યો. આ પછી સોનુની ટીમ જલોર પહોંચી હતી.

આ યુવતીની સર્જરી મુંબઈમાં નક્કી કરવામાં આવી છે. તેઓના ઘરે એક એમ્બ્યુલન્સ મોકલવામાં આવી છે જેથી તેઓ મુંબઇ આવશે. આવતીકાલે તેની સારવાર મુંબઈની એસઆરસીસી હોસ્પિટલમાં શરૂ થશે.

સોનુ ટીમનો હિતેશ જૈન જોધપુરથી યુવતીને એમ્બ્યુલન્સ દ્વારા મોકલવા પહોંચ્યો હતો, હિતેશ જૈન રવાના થતા પહેલા પરિવારને સોનુ સૂદ સાથે વાત કરી હતી. સોનુ સૂદે કહ્યું કે તમે ચિંતા ન કરો, આ છોકરી સંપૂર્ણ સ્વસ્થ હશે અને ટૂંક સમયમાં ઘરે મોકલી દેવામાં આવશે. તે પછી હું એકવાર ચોક્કસ તમારા ઘરે આવીશ અને રાજસ્થાની ખોરાક લઈશ.

એટલું જ નહીં પરિવારે દીકરીનું નામ સોનુ પણ રાખ્યું હતું. પિતા ભાગારામ કહે છે કે બાળકની સારવાર ખૂબ મોંઘી હતી, અમે તે કરી શક્યા નહીં. સોનુ સૂદ આપણા માટે ભગવાન જેવા છે, તેથી અમે આ બેબી ગર્લનું નામ સોનુ સરના નામ પરથી રાખ્યું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed