કપડાં ઉતારીને પૂલ પર વીડિયો બનાવી રહ્યો હતો યુવક ત્યારે જ થયું કંઈક આવું-જુઓ વિડીયો

0

સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ એક એવું સ્થાન છે જ્યાં લોકો મનોરંજનની સાથે જાગૃતિ માટે ઘણી પોસ્ટ્સ અને વીડિયો શેર કરે છે. કેટલીકવાર આમાં મનોરંજન માટે વીડિયો પણ શેર કરવામાં આવે છે. તાજેતરમાં એક સમાન વિડિઓ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરવામાં આવી છે, તે જોઈને તમે પણ તમારા માથાને પકડશો.

આજકાલ યુવાનોમાં રીલ બનાવવાનો ટ્રેન્ડ છે. આ યુવાઓ ન તો જગ્યા બનાવતા હોય છે ,પછી સામેથી એક બાઇક આવી, તેમાં બે છોકરાઓ બેઠા હતા. બાઇક સ્પીડમાં આવી અને છોકરાના શર્ટ સાથે ભાગી ગઈ. રેલ ઉત્પાદકોને આ અંગેની જાણ થતાં જ તે દોડવા લાગ્યો પણ બાઇક ખૂબ નજીક આવી ગઈ.

સોશ્યલ મીડિયા પર લોકો આ વીડિયોનો જોરદાર આનંદ લઇ રહ્યા છે. આ વીડિયો છાપરી વીડિયોના નામે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયો પર ટિપ્પણી કરતાં એક યુઝરે લખ્યું – ‘છાપરીએ આવી મુશ્કેલીથી શર્ટ કર્યું હતું, ગરીબ માણસ.’ તે જ સમયે, બીજા વપરાશકર્તાએ લખ્યું – ‘મેં શર્ટ EMI સાથે લીધો હતો, તે પણ લીધો હતો’. આ વીડિયોને સોશિયલ મીડિયા પર વાઇરલકાર્સમ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed