દીકરી સોનુની જેમ જ માધવી ભાભીનો પણ રિયલ લાઈફ માં છે ગ્લેમરસ લૂક, જુઓ તસવીરો

0

માધવી ભાભી એ ગોકુલધામ સોસાયટીના એકમાત્ર સચિવ આત્મારામ તુકારામ ભીડેનાં પત્ની છે. તેમની એક પુત્રી સોનુ પણ છે. આ પહેલા સોનુની ભૂમિકા નિભાવનાર નિધિ ભાનુશાલી સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે અને તેની તસવીરો ખૂબ વાયરલ છે. પરંતુ સોનુની જેમ તેની માતા માધવી પણ ઓછી નથી.

માધવી ભાભીની ભૂમિકા ભજવનારી અભિનેત્રી સોનાલિકા જોશી તેની મીઠાશ માટે જાણીતી છે. આ શોમાં એક્ટ્રેસ ભારતીય ગૃહિણીના આઉટફિટમાં જોવા મળી શકે છે પરંતુ તે રીઅલ લાઈફમાં પણ ઘણી ગ્લેમરસ છે અને તેનો પુરાવો તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ ફોટા છે.

અભિનેત્રી સોનાલિકા જોશી ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પોતાની પર્સનલ લાઈફના ઘણા ફોટો શેર કરતી રહે છે. આની તેની ગ્લેમરસ શૈલી તમને આશ્ચર્યચકિત કરી શકે છે. કારણ કે તેની ગ્લેમરસ શૈલી તે શોમાં જેવો દેખાય છે તેનાથી તદ્દન અલગ છે.

બહિષ્કાર વાળમાં ભાગ્યે જ કોઈ અભિનેત્રીને સ્વીકારી શકે. પરંતુ વાસ્તવિક જીવનમાં તેણે વાળનો બહિષ્કાર પણ રાખ્યો છે. આ અનોખા લુકમાં તે પણ સુંદર લાગી રહી છે.

તે પોતાના પતિ સમીર જોશી સાથે ફોટા પણ શેર કરતી રહે છે. તેમની આર્યા જોશી નામની પુત્રી પણ છે. આર્ય સાથે સોશિયલ મીડિયા પર અભિનેત્રીની ક્યૂટ બોન્ડિંગ પણ જોવા મળે છે. તે મુંબઇમાં તેના પરિવાર સાથે રહે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed