ઝાડ પર લટકતી આ ઢીંગલીએ લોકોની ઉડાડી નાખી ઊંઘ, ફોટાઓ થયા વાયરલ

0

નોર્થ ક્વીન્સલેન્ડના લોકો આજકાલ ઢીંગલીથી ડરે છે. તે નદીના કાંઠે ઝાડ પર ઝૂલતી બેઠી છે. વેબસાઇટ ડેઇલી મેઇલના અહેવાલ મુજબ, સ્થાનિક લોકોનું માનવું છે કે જે કોઈ આ ઢીંગલી પાસેથી પસાર થાય છે, તે તેના માટે દુર્ભાગ્ય લાવે છે. અહીંના લોકોનું કહેવું છે કે આ ઢીંગલી જોયા પછી અત્યાર સુધીમાં ઘણા લોકોનો અકસ્માત થયો છે. હિંચનબ્રૂકના સાંસદ નિક ડીમેટ્ટોએ કહ્યું: ‘એવું લાગે છે કે અહીં રહેનારા દરેકને ઢીંગલી વિશે જાણે છે, પરંતુ કોઈ પણ તેના વિશે વાત કરવા માંગતું નથી.

તે કહે છે કે જ્યારે લોકોએ આ ઢીંગલી વિશે જાણવાનો પ્રયાસ કર્યો ત્યારે કોઈએ તેના વિશે વાત કરી નહીં. આ ઢીંગલી ક્યાંથી આવી અને તે ક્યારે ઝાડ નીચે સ્વિંગ પર બેસી. આ વિશે કોઈની પાસે વધારે માહિતી નથી અને ન તો કોઈ તેના વિશે વાત કરવા તૈયાર નથી. સાંસદ નિક ડીમેટ્ટોએ જણાવ્યું હતું કે અહીંના માછીમારો કહે છે કે સ્થાનિક લોકો આ ઢીંગલી વિશે જાણે છે, પરંતુ તેઓ ડરથી આ વિશે વાત કરવા તૈયાર નથી. લોકોના મનમાં ભયનું વાતાવરણ છે, તેથી દરેક સાવચેતી રાખી રહ્યા છે. તેમને કંઈ ન થાય.

નિક ડીમેટ્ટોએ જણાવ્યું કે તેણે માછલી પકડતી વખતે ઢીંગલીની ખૂબ નજીક આવી હોય તેવા લોકોની વાર્તાઓ સાંભળી છે, જેના પછી તેણે હાલાકી વેઠવી પડે છે. નિક ડીમેટ્ટોને લાગે છે કે તે લોકોના મન અથવા સંજોગોને કારણે હોઈ શકે છે.

જો કે, શહેરમાં રહેતા એક ઉદ્યોગપતિએ જણાવ્યું કે આ ઢીંગલી એક પ્રેમાળ દંપતી દ્વારા બનાવવામાં આવી હતી, જે શહેરમાં થોડો રંગ ફેલાવવા માંગે છે. પરંતુ તે દંપતી વિશે કોઈને કંઈ ખબર નથી.

આ ભૂતિયા ઢીંગલીનું રહસ્ય જાણવા મળી રહ્યું છે અને લોકો તેના પર ખૂબ કાળજી લઈ રહ્યા છે. કારણ કે લોકોને લાગે છે કે આ ઢીંગલી કદાચ તેમના માટે ખરાબ નસીબ લાવશે નહીં. આ રહસ્યમય ઢીંગલી લઇને શહેરમાં ગભરાટનું વાતાવરણ છે. લોકો તેને ફેન્ટમ સ્પિરિટ પણ માની રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed