જુડવા બહેન ને બચાવવા મગર સાથે મેદાનમાં ઉતરી યુવતી અને પછી…

0

અમેરિકાના મેક્સિકોમાં એક આશ્ચર્યજનક કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે. અહીં એક મહિલાએ તેની જોડિયા બહેનને બચાવવા માટે મગર સાથે લડત આપી હતી. બહેને તેની પકડમાંથી મુક્ત ન થાય ત્યાં સુધી તેણે મગરને મુક્કો માર્યો. વેબસાઇટ મિરરના અહેવાલ મુજબ, આ ઘટના ત્યારે બની જ્યારે બંને બહેનો મેક્સિકોની મુલાકાતે આવી હતી. અહીં તે અચાનક તળાવમાં તરીને નીચે ઉતર્યો.

જોડિયા બહેનો, 28 વર્ષીય મેલિસા લોરી અને જ્યોર્જિયા, જે બ્રિટનની છે, મેનિટેટેક લગૂનને જોવા મેક્સિકો આવી હતી. રાત્રિ દરમિયાન બંને બહેનો તળાવમાં મતદાન કરી રહી હતી. બંનેને જરા પણ ખ્યાલ નહોતો કે તળાવમાં ખતરનાક મગર હોઈ શકે છે.

અચાનક, મેલિસા પર શું ધૂન છે તે ન જાણતાં તે તળાવના પાણીમાં તરવા કૂદી ગઈ. થોડા સમય પછી તે પાણીમાંથી બહાર નીકળવા ચીસો પાડવા લાગી. આ જોઈને તેની બહેન જ્યોર્જિયા આશ્ચર્યચકિત થઈ ગઈ અને તેણે પણ ખૂબ જોખમમાં રહેલી બહેનને બચાવવા તળાવમાં કૂદી પડી.

તેણે જોયું કે મેલિસા પર મગર દ્વારા હુમલો કરવામાં આવ્યો હતો. તે તેની બહેનને બચાવતી વખતે તેને બોટમાં લઈ ગઈ, પરંતુ ફરીથી મગર એ બંને પર હુમલો કર્યો. આ વખતે જ્યોર્જિયા સીધી મગર સાથે ટકરાઈ. તેણે મગરના મો mouthા પર સળગળવાનું શરૂ કર્યું અને મગર ન છોડે ત્યાં સુધી મારતો રહ્યો.

તે ભાગ્યે જ મેલિસાને બોટ પર બેસાડીને હોસ્પિટલમાં લઈ ગયો. મેલિસાની સારવાર ચાલી રહી છે, જોકે આ અકસ્માત બાદ તેની હાલત ગંભીર છે. મગર તેને ખૂબ ઈજા પહોંચાડી છે.
જોડિયાના પિતા સીનએ કહ્યું હતું કે “જ્યોર્જિયાએ મગર સામે લડ્યા હતા. આ ફક્ત ત્યારે જ શક્ય બન્યું કારણ કે તે મરજીવો છે અને તેને જીવન બચાવવાનો અનુભવ છે. તે તેની બહેનને બચાવવામાં સફળ રહી હતી.

માતા સુ લૌરીએ જણાવ્યું કે બંને પુત્રીઓને ભયાનક ઇજાઓ પહોંચી હતી. જ્યારે મેલિસા ડૂબવાની નજીક આવી ગઈ હતી. મેલિસા જીવિત છે, પરંતુ અમને ખબર નથી કે તેની ઇજાઓ જીવલેણ હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed