ચાલુ મેચમાં શખ્સ એ કરી એવી હરકત, ખેલાડી પણ ન રોકી શક્યો હાસ્ય-જુઓ વિડીયો

0

ઇંગ્લેન્ડ અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચેની ટેસ્ટ સિરીઝની પહેલી મેચ લોર્ડ્સ ખાતે રમાઈ હતી. વરસાદથી પ્રભાવિત આ મેચ ડ્રોમાં સમાપ્ત થઈ. ન્યુઝીલેન્ડે ઇંગ્લેન્ડને 273 રનનો લક્ષ્યાંક આપ્યો હતો, જેના જવાબમાં ઇંગ્લેન્ડ રમતના અંત સુધી ત્રણ વિકેટ પર માત્ર 170 રન જ બનાવી શકી હતી. આ મેચમાં કેટલીક રમુજી પળો પણ જોવા મળી હતી.

ટેસ્ટ મેચના અંતિમ દિવસે સ્ટેડિયમમાં હાજર એક પ્રેક્ષકે ખેલાડીઓ અને અન્ય દર્શકોનું મનોરંજન કર્યું હતું. ખરેખર, ન્યુઝીલેન્ડની બેટિંગની બીજી ઇનિંગ દરમિયાન, સ્ટેન્ડની વ્યક્તિએ તેની એક્શનથી બધાને હસાવ્યા.

વરસાદ ન પડે તે માટે રેઈનકોટ પહેરવાનો પ્રયત્ન કરી રહ્યો હતો. લાંબા સમય સુધી પ્રયત્ન કર્યા પછી, તે રેઈનકોટ લગાવી શક્યો, પણ તેની ટોપી આગળ રહી. દરમિયાન, તેની ક્રિયાને કેમેરામેને તેના કેમેરામાં કેદ કરી અને તે વ્યક્તિ પર તેનું ધ્યાન કેન્દ્રિત રાખ્યું.

તે વ્યક્તિની આ કૃત્ય જોઈને સ્ટેડિયમમાં હાજર અન્ય દર્શકો હસવા લાગ્યા. તેને સમજાયું કે તેણે રેઇનકોટ ખોટી રીતે પહેર્યો હતો. તે પછી તેણે રેઇન કોટ ઉતાર્યો. તેને બીજા પ્રયાસમાં સફળતા મળી અને રેઇનકોટ બરાબર પહેરવામાં સફળ રહ્યો. રેઇનકોટ પહેર્યા પછી તેના ચહેરા પરની ખુશી જોવા યોગ્ય હતી. તેની એક્શન જોઈને, ખેલાડીઓ પણ તેમનું હાસ્ય રોકી શક્યા નહીં.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed