કોરોનાથી લડવા બાળકો પણ આપવા માંગે છે આ મોટી કુરબાની, જુઓ વિડીયો

0

બે બાળકોનો એક રમૂજી વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જે સાંભળીને તમે પણ હાસ્યમાં ફસાઈ જશો. કોરોના સામે લડવા માટે, બાળકો તેમના અભ્યાસનો બલિદાન આપવા માંગે છે (ચિલ્ડ્રન્સ કોરોના સામે લડવા માટે તેમના અભ્યાસનો બલિદાન માંગે છે). બાળકોએ જે રીતે સંવાદ કર્યો તે સાંભળીને આઈપીએસ અધિકારી દિપંશુ કબરા પણ હાસ્યમાં ફસાઈ ગયા. વીડિયો શેર કરતી વખતે તેણે એક રમુજી પ્રતિક્રિયા આપી છે.

વીડિયોમાં, બાળક કહે છે, ‘જો આપણે કોરોના સામે લડવા માટે અમારા અભ્યાસનું બલિદાન આપવું પડે, તો અમે તૈયાર છીએ.’ તે પછી તરત જ બીજું બાળક કહે છે, ‘જો શાળા 7 વર્ષ માટે પણ બંધ રાખવી પડશે, તો અમે આ બલિદાન આપીશું.’

આ વીડિયોને શેર કરતાં દિપંશુ કબરાએ કેપ્શનમાં લખ્યું છે, ’21 મી સદીના સૌથી મોટા બલિદાનનો ઠરાવ. આવા બલિદાનથી જ દેશ ‘મજબૂત’ બને ​​છે.

તેણે આ વીડિયો 5 જૂને શેર કર્યો છે, જેને અત્યાર સુધીમાં 16 હજારથી વધુ વ્યૂ મળી ચૂક્યા છે. ઉપરાંત, ત્યાં 2 હજારથી વધુ લાઈક્સ અને 300 થી વધુ રીટ્વીટ આવી ચૂક્યા છે. લોકોએ ટિપ્પણી વિભાગમાં આવી રમુજી પ્રતિક્રિયાઓ આપી છે …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed