દિગ્ગજ ક્રિકેટર જયસુર્યા એ પોતાની જ પત્ની ના સેકસ સિક્રેટ લીક કર્યા ,કહ્યું કે…

0

શ્રીલંકાના ભૂતપૂર્વ કેપ્ટન અને વિસ્ફોટક ઓપનિંગ બેટ્સમેન પૈકીના એક સનથ જયસૂર્યાની ક્રિકેટ કારકિર્દી ઘણી સારી હતી, તેમનું અંગત જીવન જેટલું વિવાદો હતું.વર્ષ 2017 માં, એવા અહેવાલ આવ્યા હતા કે સનથ જયસૂર્યાએ તેની ત્રીજી પત્ની મલિકા સિરીસેનાની વાંધાજનક સેક્સ ટેપ લીક કરી હતી. અહેવાલો અનુસાર, તેણે બદલો લેવાના હેતુથી આ કર્યું.

જયસૂર્યાએ ત્રણ વાર લગ્ન કર્યા અને ત્રણેય નિષ્ફળ રહ્યા. તેનો પહેલો લગ્ન 1998 માં એર શ્રીલંકાની ગ્રાઉન્ડ હોસ્ટેસ સુમુદુ કરુનાનાયક સાથે થયો હતો. આ લગ્ન એક વર્ષમાં જ તૂટી પડ્યાં.તે જ સમયે, સનથ જયસૂર્યાએ વર્ષ 2000 માં એર હોસ્ટેસ સાન્દ્રા ડી સિલ્વા સાથે લગ્ન કર્યા. આ લગ્નથી તેમને ત્રણ બાળકો છે. આ પછી, સનથ જયસૂર્યાના મલિકા સિરીસેના સાથેના અફેરની શરૂઆત વર્ષ 2012 માં થઈ હતી.

સનથ જયસૂર્યાએ મલિકા સિરીસેના માટે તેની બીજી પત્ની સાન્દ્રા ડી સિલ્વા સાથે છૂટાછેડા લીધાં.અહેવાલો અનુસાર સનાથ જયસૂર્યા અને મલિકા સિરીસેનાએ એક મંદિરમાં ગુપ્ત લગ્ન કર્યાં હતાં. સનથ જયસૂર્યાની ત્રીજી પત્ની મલિકા સિરીસેના વ્યવસાયે અભિનેત્રી હતી.

બંનેએ ફેબ્રુઆરી 2012 માં લગ્ન કર્યાં હતાં. જો કે, થોડા સમય પછી, મલિકા સિરીસેનાએ સનથ જયસૂર્યા છોડી અને એક વેપારી સાથે લગ્ન કર્યાશ્રીલંકા તરફથી 110 ટેસ્ટ મેચોમાં સનથ જયસૂર્યાએ 6,973 રન બનાવ્યા, જેમાં 14 સદી સામેલ હતી. જયસૂરિયાનું બેટ 445 વનડેમાં 13,430 રન બનાવ્યું હતું, જેમાં તેણે 28 સદી ફટકારી હતી. જયસૂર્યાએ આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાં 440 વિકેટ ઝડપી છે. જયસૂર્યા વર્ષ 2011 માં નિવૃત્ત થયા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed