જાન માં થયું કઈક એવું કે વગર દુલહને પાછો ગયો વરરાજો અને પછી…

0

બિહારના ગોપાલગંજમાં લગ્ન સમારોહ દરમિયાન ઘણી હંગામો થયો હતો. ડીજે પર નૃત્ય દરમિયાન સરઘસ ગ્રામજનો સાથે ઝઘડો થયો. આ દરમિયાન વરરાજાના ભાઈ અને ભત્રીજા પર હુમલો કરવામાં આવ્યો હતો. આ ઝઘડામાં તેમની સાથે લગ્નના અન્ય બે સરઘસ પણ ઘાયલ થયા હોવાના અહેવાલ છે, જેમને સારવાર માટે સદર હોસ્પિટલમાં દાખલ કરાયા છે. આ રકઝક પછી કન્યા અને વરરાજા વહુને વચ્ચેના લગ્નમાં મૂકીને ભાગી ગયા હતા.

શોભાયાત્રા ગોપાલગંજના હાજિયાપુર વિસ્તારથી ફુલવારીયાના જહાં તરફ ગઈ હતી. એવું કહેવામાં આવ્યું છે કે અહીં ડીજે પર ડાન્સ દરમિયાન બારાતીઓ ગામના કેટલાક લોકો સાથે ઝઘડો થયો હતો. આ ઝઘડો એટલી હદે વધ્યો કે પરિસ્થિતિમાં ઝપાઝપી થઈ ગઈ. બંને પક્ષે જબરદસ્ત લાત મારી અને ધક્કો માર્યો. આ લડતમાં વરરાજાનો ભાઈ અને ભત્રીજો અન્ય બે લોકો ઘાયલ થયા હતા.

વરરાજા સુનિલ બાસફોરે જણાવ્યું હતું કે ડીજે પર ડાન્સ દરમિયાન ઝઘડો થયો હતો. મારા ભાઈ અને ભત્રીજા ઉપર હુમલો કરવામાં આવ્યો છે. તે જ સમયે, ગામના લોકોએ જણાવ્યું હતું કે ઝઘડો શાંત કરવા માટે, તેઓએ દખલ કરી, પરંતુ સરઘસ કોઈનું સાંભળ્યું નહીં અને સરઘસને પાછું લઈ ગયો. આ ઝઘડામાં બારાતી શંકર બસફોરનો પુત્ર અજય બાસ્ફોર, નગીના બાસ્ફોરનો પુત્ર અનિલ બાસફોર અને કેસિઅર બસફોર ઘાયલ થયા છે.

ઝઘડામાં ઈજાગ્રસ્ત અનિલ બંસફોરે જણાવ્યું હતું કે 20 થી 25 સુધી સંખ્યામાં આવેલા ગામલોકોએ ડીજે અટકાવતાં હુમલો કર્યો હતો. આ દરમિયાન સરઘસના ઘરે રાખેલી ખુરશીઓ અને ટેબલ પણ તૂટી ગયા હતા. હુમલો કરનારા કોઈની વાત સાંભળવા તૈયાર નહોતા.

આ ઝઘડા પછી, જ્યાં લગ્નની બધી વિધિઓ અટકી ગઈ છે, ત્યાં કન્યાની માતા શાંતિ ખૂબ જ દુ sadખી છે. તેમનું કહેવું છે કે શોભાયાત્રાને ધૂમ્મસથી આવકારવામાં આવી હતી. જયમાલાનો કાર્યક્રમ થયો, તે પછી વરરાજા શોભાયાત્રા માટે ઘરે ગયો. ત્યાં જ લડત થઈ.

તેણે જણાવ્યું હતું કે ઝઘડા બાદ તમામ બારાતીઓ ત્યાંથી ભાગી ગયા હતા, પરંતુ આ બધાની વચ્ચે તેમની પુત્રીના લગ્ન થઈ શક્યા ન હતા. તેમણે કહ્યું કે હવે પુત્રીના લગ્નમાં થતા ખર્ચની ભરપાઇ કોણ કરશે. ગામના વડાએ પંચાયત રાખી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed