સસરા એ 80 હજાર રૂપિયા માં વેચી દીધી તેની વહુ ને ,અને પછી….

0

ઉત્તર પ્રદેશની રાજધાની લખનૌને અડીને આવેલા બારાબંકીમાં એક આશ્ચર્યજનક કિસ્સો સામે આવ્યો છે. પિતાનો દરજ્જો આપવામાં આવતા સસરાએ રૂ .80 હજારના લાલચમાં પુત્રવધૂને તેમની વહુને વેચી દીધી હતી. જ્યારે પુત્રને આ વાતની ખબર પડી ત્યારે તેના હોશ ઉડી ગયા હતા. આ કેસમાં પોલીસે એફઆઈઆર નોંધીને કાર્યવાહી શરૂ કરી છે.

આ આખો મામલો બારાબંકીની રામનગર તહસીલના મલ્લાપુર ગામનો છે. અહીં રહેતા ચંદ્રરામ વર્માના પુત્ર પ્રિન્સના લગ્ન 2019 માં આસામની એક યુવતી સાથે થયા હતા.

પ્રિન્સનું લવ મેરેજ હતું, તે girlનલાઇન એપ્લિકેશન દ્વારા આ છોકરીને પહેલીવાર મળ્યો હતો. લગ્ન બાદ બંને ખુશહાલ જીવન જીવી રહ્યા હતા. એવું કહેવામાં આવે છે કે પ્રિન્સ તેની પત્ની સાથે ગાઝિયાબાદ રહેવા ગયો હતો, જ્યાં તે ટેક્સી ડ્રાઇવર તરીકે કામ કરતો હતો.

પૈસાના લાલચમાં અંધ સસરા ચંદ્રરામે son૦ હજારમાં તેમના પુત્ર પ્રિન્સની પત્નીને વેચવાની કાવતરું ઘડી હતી. તેણે June જૂને રાજકુમારની પત્નીને ઘરે બોલાવ્યો હતો અને ષડયંત્ર હેઠળ રામુ ગૌતમે ગુજરાતના યુવક સાહિલ અને તેના પરિવારના સભ્યોને બારાબંકી બોલાવ્યા, ત્યારબાદ આખો સોદો સમાધાન થઈ ગયો હતો.

બીજી તરફ, જ્યારે પ્રિન્સને તેના ભાભિયા પાસેથી આ અંગેની માહિતી મળી ત્યારે તે 5 જૂને ઘરે પરત આવ્યો હતો. ન તો ઘરે પત્ની હતી અને ન તો તેના પિતાનો કોઇ ઠેકાણું, ત્યારબાદ તેણે પિતા વિરુદ્ધ પોલીસ સ્ટેશનમાં લેખિત ફરિયાદ નોંધાવી હતી.

મહિલાને આરોપીઓ સાથે તેના સસરાએ એમ કહીને મોકલી હતી કે તેઓ તેને તેના પતિ રાજકુમાર સાથે ગાઝિયાબાદમાં છોડી દેશે. એએસપી અવધેશસિંહે જણાવ્યું હતું કે આ મામલો માનવ તસ્કરીનો છે. જેમાં ફરાર ચંદ્રરામ અને રામુ ગૌતમની શોધખોળ ચાલુ છે. તેની ટૂંક સમયમાં ધરપકડ કરવામાં આવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed