જલપરી પરી ની જેમ અડધા કપડાં પેહરી ને તરતી જોવા મળી ક્યારા અડવાણી ,લોકો મોહિત થયા ને કહ્યું કે…

0

અભિનેત્રી કિયારા અડવાણી તેની તસવીરો અને વીડિયોને કારણે દરરોજ ચર્ચામાં રહે છે. તેનો ગ્લેમરસ અને ખૂબસુરત લુક દરેકને ખૂબ જ આકર્ષિત કરે છે. અભિનેત્રીના ચાહકો તેની દરેક નવી પોસ્ટની આતુરતાથી રાહ જોતા હોય છે. હવે કિયારાએ તેના સોશ્યલ મીડિયા પર ખૂબ જ સુંદર વીડિયો શેર કરી છે, જેને તેના ચાહકો દ્વારા ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહી છે. તેનો આ વીડિયો ઇન્ટરનેટ પર પણ જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

કિયારાનો અંડરવોટર લુક ખરેખર શાનદાર લાગે છે. વીડિયોમાં જોઇ શકાય છે કે અભિનેત્રી નિયોન કલરની બિકીનીમાં પહેરી હતી, જે પહેરીને તે તરતી જોવા મળી રહી છે. તે જ સમયે, અંડરવોટર સ્વિમિંગ ચાહકોને ક્રેઝી બનાવે છે. આ વિડિઓ અત્યાર સુધીમાં લાખોથી વધુ વખત જોવામાં આવી છે.

કિયારા હાલમાં તેના વીડિયોને કારણે હેડલાઇન્સમાં છે. ચાહકોની સાથે સેલેબ્સ પણ વીડિયો પર કમેન્ટ કરતા જોવા મળી રહ્યા છે. વિડિઓ પર ટિપ્પણી કરતા, એક વપરાશકર્તાએ લખ્યું, ‘ઓહ સાયરન’. તો બીજી તરફ બીજા એક યુઝરે લખ્યું છે કે, ‘કિયારા, તમારો દરેક દેખાવ જુદો છે’. આ સિવાય કોઈએ તેને સુંદર કહ્યું જ નહીં, પરંતુ એક યુઝરે તેમને પૂછ્યું કે સિદ્ધાર્થ મલ્હોત્રા ક્યાં છે?

અહેવાલો અનુસાર, કિયારા અડવાણી અને અભિનેતા સિદ્ધાર્થ મલ્હોત્રા વચ્ચેના સંબંધો વિશે વાત કરતાં, બંને એક બીજાને ડેટ કરી રહ્યા છે. બંનેને સાથે મુસાફરી અને માલદીવમાં રજાઓ આપતા પણ જોવા મળ્યા છે. જોકે સિદ્ધાર્થ કે કિયારા બંનેમાંથી ક્યારેય તેમના સંબંધો વિશે ખુલ્લેઆમ બોલ્યા નથી, એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન કિયારાએ ખુલાસો કર્યો હતો કે આ વર્ષની શરૂઆતમાં તે કોઈની સાથે રોમેન્ટિક ડેટ પર ગઈ હતી.

કિયારાના વર્ક ફ્રન્ટની વાત કરીએ તો તેણે વર્ષ 2014 માં ફિલ્મ ‘ફુગલી’ થી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરી હતી, પરંતુ તેણે ફિલ્મ ‘કબીર સિંઘ’ થી પોતાની એક અલગ ઓળખ બનાવી હતી. આગામી પ્રોજેક્ટ વિશે વાત કરવામાં આવે તો હવે તે ટૂંક સમયમાં સિદ્ધાર્થ મલ્હોત્રા સાથેની ફિલ્મ ‘શેષરહ’ અને કાર્તિક આર્યન સાથેની ‘ભૂલા ભુલૈયા’ માં જોવા મળશે. આ સિવાય તે ફિલ્મ ‘જુગ-જુગ જિયો’ નો પણ એક ભાગ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed