ઓસ્ટ્રેલિયા નો દિગ્ગજ ક્રિકેટર મેક્સવેલ જલ્દી થી ભારત નો જમાઈ બનશે ,આ હિન્દુસ્તાની છોકરી સાથે કરશે લગ્ન

0

ભારતીય યુવતીને દિલ આપનારા ક્રિકેટરોની યાદીમાં જોડાયેલા Australiaસ્ટ્રેલિયાના વિસ્ફોટક roundલરાઉન્ડર ગ્લેન મેક્સવેલ ટૂંક સમયમાં ભારતના જમાઈ બનશે. ગ્લેન મેક્સવેલ ગયા વર્ષે તેની ભારતીય મૂળની ગર્લફ્રેન્ડ વિની રામન સાથે ભારતીય રિવાજો અનુસાર સગાઈ કરી હતી.

ગ્લેન મેક્સવેલ અને વિની રમનની સગાઈમાં ફક્ત તેના નજીકના મિત્રો અને પરિવારજનો હાજર રહ્યા હતા. ગ્લેન મેક્સવેલ આ પ્રસંગે બ્લુ શેરવાની પહેરી હતી. મેક્સવેલની ગર્લફ્રેન્ડ વિની રમને બ્લેક કલરની લહેંગા ચુન્ની પહેરી હતી, જેમાં તે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી હતી.

આપને જણાવી દઈએ કે આ અગાઉ 2014 માં ઓસ્ટ્રેલિયાના પૂર્વ ઝડપી બોલર શોન ટેયે ભારતીય મૂળના માસૂમ સિંહા સાથે લગ્ન કર્યા હતા. આઈપીએલ પાર્ટી દરમિયાન બંને એકબીજાને મળ્યા હતા અને લગ્ન પહેલા એકબીજા સાથે સંબંધમાં હતા.

વર્ષ 2019 માં, મેક્સવેલે તેની માનસિક સ્થિતિને કારણે ક્રિકેટમાંથી બ્રેક લીધો હતો. મેક્સવેલે ખુલાસો કર્યો હતો કે તે વિની રમન જ હતો જેણે તેના માનસિક સ્વાસ્થ્યના પ્રશ્નોને ઓળખ્યા.

મેક્સવેલ માનસિક અને શારિરીક રીતે થાકી ગયો હતો, જેના કારણે તેને માનસિક સ્વાસ્થ્યને કારણે ઓક્ટોબર 2019 માં આરામ કરવાની ફરજ પડી હતી.ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે અચાનક જ મેક્સવેલ માનસિક બીમાર હોવાના સમાચારથી બધાને આશ્ચર્ય થયું હતું. જે બાદ એવું અનુમાન કરવામાં આવી રહ્યું છે કે ગ્લેન મેક્સવેલ તેના સંબંધના મામલે માનસિક રીતે અસ્વસ્થ થઈ ગયો છે.

પરંતુ બાદમાં મેક્સવેલે કહ્યું કે વિની રમનના કારણે તે ફરીથી ક્રિકેટમાં પાછો ફર્યો છે. મેક્સવેલે કહ્યું કે તેની ગર્લફ્રેન્ડ વિની રમને સૌ પ્રથમ તેનામાં પરિવર્તનની અનુભૂતિ કરી.તેણે કહ્યું, ‘ખરેખર તે મારી ગર્લફ્રેન્ડ હતી, જેમણે મને કોઈની સલાહ લેવાનું કહ્યું હતું. સૌ પ્રથમ તેને મારામાં પરિવર્તનની અનુભૂતિ થઈ અને હું તેમના પ્રત્યે કૃતજ્ .તા વ્યક્ત કરું છું.

મેક્સવેલ અને વિની 2017 થી એક બીજાને ડેટ કરી રહ્યા છે. મેક્સવેલ 2019 ની શરૂઆતમાં વિન્નીને ઓસ્ટ્રેલિયન ક્રિકેટ એવોર્ડમાં લઈ ગયો. થોડા મહિના પહેલા, દંપતી યુરોપના પ્રવાસે ગયા હતા. ભારતીય મૂળની વિની મેલબોર્ન સ્થાયી છે. તેની ઇન્સ્ટાગ્રામ પ્રોફાઇલ મુજબ, તે વ્યવસાયે ફાર્માસિસ્ટ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed