રસ્તા પર સાંઢના આવવાથી પલટી સકોર્પિયો ગાડી, અંદરથી નીકળી રહસ્યમય વસ્તુ, જાણીને ચોંકી જશો

0

એવું કહેવામાં આવે છે કે જ્યારે નસીબ અને ઇરાદા બંને ખરાબ હોય છે, ત્યારે અકસ્માતો થાય છે. આવી જ એક ઘટના ઉત્તર પ્રદેશના બરેલીથી સામે આવી છે જ્યાં ડ્રગની દાણચોરીનો મામલો સામે આવ્યો છે. આ સાથે પોલીસને કેટલીક કડીઓ મળી છે જે મોટા તસ્કરો પોલીસ સુધી પહોંચી શકે છે.

હકીકતમાં, બરેલીના દિલ્હી-લખનઉ નેશનલ હાઇવે પર વહેલી સવારે હેરોઇન તસ્કરોનો નવો સ્કોર્પિયો ઝડપી રહ્યો હતો. તે દરમિયાન રસ્તાની વચ્ચે એક આખલો આવ્યો, તેને બચાવવા ડ્રાઇવરે કાર ફેરવી. તસ્કરોનો નવો સ્કોર્પિયો કોઈ ફિલ્મ એક્શન સીનની જેમ ઉછળ્યો હતો અને રસ્તાની બીજી બાજુ બરેલીથી આવી રહેલી સાન્ટ્રો કાર સાથે ટકરાઈ ગયો હતો.

આ અકસ્માતમાં સેન્ટ્રો કારમાં બે મહિલા સહિત 4 લોકો ઘાયલ થયા છે. ઘટના બાદ સ્કોર્પિયો સવાર યુવક ઘટના સ્થળેથી ભાગી ગયો હતો. ઘટનાની જાણ થતાં પહોંચેલા ઇન્સ્પેક્ટર વિજય કુમારે તમામ ઇજાગ્રસ્તોને બરેલીની હોસ્પિટલમાં મોકલી આપ્યા હતા. પોલીસે અકસ્માતના ગુનેગારોની શોધમાં સ્કોર્પિયો કારની તલાશી લેતાં તેનું પગલું ભરાઈ ગયું હતું.

જ્યારે તે ખોલ્યું ત્યારે પોલીસની નજર પહોળી હતી. તેમાંથી 4 પેકેટમાં 4 કિલો 100 ગ્રામ વજનનો નશો મળી આવ્યો હતો. તપાસ બાદ ફોરેન્સિક ટીમે તેને હેરોઇન હોવાનું જણાવ્યું હતું. આંતરરાષ્ટ્રીય બજારમાં તેની કિંમત 5 કરોડ અંદાજવામાં આવી છે. સ્કોર્પિયો પાસેથી મળી આવેલા આધારકાર્ડના આધારે પોલીસે આંતરરાષ્ટ્રીય હેરોઇન તસ્કર બબલુ, નાઝીઓ, સ્કોર્પિયોના માલિક રાજનની ધરપકડ કરી છે.

એસપી રાજકુમાર અગ્રવાલે જણાવ્યું હતું કે, પોલીસે એનડીપીએસના તમામ આરોપીઓ વિરુદ્ધ કેસ લખ્યો છે. હાલ કેટલાક આરોપીઓ પોલીસના હવાલેથી ફરાર છે, તેમની શોધખોળ હાથ ધરી છે. ઇન્સ્પેક્ટર ઇન્ચાર્જ વિજય કુમારે જણાવ્યું હતું કે, આ કેસમાં ત્રણે ગુનેગારો વિરુદ્ધ કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે, બાકીના ગુનેગારોની શોધ ચાલુ છે. પોલીસ અધિકારીઓએ પોલીસની સતર્કતાના વખાણ કર્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed