રોડ પર સુપરમેન બની વીડિયો બનાવી રહ્યો હતો યુવક, અચાનક પાછળથી બસ આવતા…-જુઓ વિડીયો

0

ઘણી વખત લોકો અજાણતાં આવા અનેક કાર્યો કરે છે, જેના કારણે તેઓ પોતાને મુશ્કેલી કહે છે. કેટલીકવાર લોકો સ્ટન્ટ્સ કરવાની પ્રક્રિયામાં મજાક બની જાય છે. તાજેતરમાં જ આવી જ એક વિડીયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે.

વિડિઓમાં વ્યક્તિની મજાક ઉડાવવાનો તેને ખૂબ ખર્ચ કરવો પડ્યો. વિડિઓ દરમિયાન કોમેડી કરવું તે વ્યક્તિ માટે ભારે થઈ ગયું. સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થતો વીડિયો બ્રાઝિલના કોમેડિયનનો છે.

જે સુપરમેનનો ડ્રેસ પહેરીને રસ્તાની વચ્ચે ઉભો હતો. લુઇઝ કેમેરા પર મજાક કરી રહ્યો હતો કે અચાનક તેને પાછળથી આવી રહેલી બસ સાથે ટકરાઈ. હાલમાં લુઇઝની હાલત બરાબર છે. તેણે કદી સ્વપ્ન પણ નથી જોયું કે આવું કંઈક તેની સાથે થશે.

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે લુઇઝ સુપરમેનના નામે કોમેડી કરે છે અને તે ખૂબ પ્રખ્યાત પણ છે. વીડિયોમાં જોવા મળી રહ્યું છે કે તેણે બસને પોતાના હાથથી અટકાવવાની નકલ કરવાનું શરૂ કર્યું, પરંતુ તેની મજાક અચાનક અકસ્માતમાં ફેરવાઈ ગઈ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed