સડક પર ઉભા હતા છોકરો-છોકરી, ત્યારે જ અચાનક જે થયું તે જોઈને તમને વિશ્વાસ નહિ આવે-જુઓ વિડીયો

0

જોકે સોશ્યલ મીડિયા પર ઘણા પ્રકારના વીડિયો વાયરલ થાય છે, પરંતુ કેટલીક વીડિયો એવી છે કે લોકોની ‘આંખો’ જોયા પછી તે ખુલી જાય છે. તે જ સમયે, ઘણી વિડિઓઝ સીધા લોકોના હૃદયને સ્પર્શે છે.

કેટલીકવાર વિડિઓની પણ ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવે છે. પરંતુ, એક વિડિઓ સામે આવી છે જેણે લોકોને ગૂઝબpsમ્સ બનાવ્યા છે. આટલું જ નહીં, લોકોએ વીડિયોમાં જે જોયું તેના વખાણ પણ કરી રહ્યા છે.

કોઈને ખબર નથી કે આ દિવસોમાં ફરતા રસ્તા પર તમને ક્યારે, ક્યારે, શું જોવાનું મળશે? આ વિડિઓમાં પણ શરૂઆતમાં બધું જ સામાન્ય છે, પરંતુ પછીની ક્ષણે શું થાય છે તે જોઈને બધાને આશ્ચર્ય થયું. તમે વિડિઓમાં જોઈ શકો છો કે એક છોકરી રસ્તાની બાજુમાં પછી એક છોકરો પણ ત્યાં આવીને રહે છે.

કાર રસ્તા પર દોડી રહી છે. પછી એક બાઈક અચાનક બીજી બાજુથી રસ્તા પર આવી. છોકરો વિલંબ કર્યા વગર તેની તરફ દોડે છે અને તેને ત્યાંથી દૂર કરે છે. ત્યારબાદ એક કાર ત્યાં વધુ ઝડપે પહોંચી. લોકો છોકરા દ્વારા કરાયેલા કામની પ્રશંસા કરી રહ્યા છે. તો પહેલા તમે વિડિઓ જુઓ…

વિડિઓ જોયા પછી, તમે એક ક્ષણ માટે ચોંકી જશો. આ વીડિયોને ટ્વિટર પર ‘રેક્સ ચેપમેન’ નામના એકાઉન્ટ સાથે શેર કરવામાં આવ્યો છે. હવે આ વીડિયો વધુને વધુ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. સમાચાર લખવાના સમય સુધીમાં આશરે આઠ લાખ લોકો આ વીડિયો જોઈ ચૂક્યા છે. તે જ સમયે, લોકો આ વિડિઓ પર ઉગ્ર ટિપ્પણી પણ કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed