ચહલે IPL માં ધોનીની ચેન્નાઇ સુપર કિંગ્સને લઈને આપ્યું ચોંકાવનારું નિવેદન, જાણો

0

રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલોર (આરસીબી) ના સ્પિનર ​​યુઝવેન્દ્ર ચહલ ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ (સીએસકે) રમવા માંગે છે. વિરાટ કોહલીની આરસીબી તરફથી રમનારા ચહલે કહ્યું કે, ‘જો આરસીબી નહીં હોય તો હું આઈપીએલમાં સીએસકે તરફથી રમવા માંગુ છું.’

જણાવી દઈએ કે ચહલ 2014 થી આરસીબી સાથે સંકળાયેલ છે. જોકે, આઈપીએલ -14 માં તેનું પ્રદર્શન ખાસ રહ્યું નહોતું. ચહલે આઈપીએલ -14 ના મુલતવી સુધી 8.26 ની અર્થવ્યવસ્થામાં 7 મેચોમાં 4 વિકેટ ઝડપી છે. સમજાવો કે કોરોના વાયરસને કારણે આઈપીએલ 2021 ફક્ત 29 મેચ પછી જ મુલતવી રાખવામાં આવી હતી.

એક મુલાકાતમાં, જ્યારે ચહલને પૂછવામાં આવ્યું કે તે આરસીબીને બદલે કઈ ટીમમાં રમવા માંગે છે, ત્યારે તેણે કહ્યું કે તે સીએસકે તરફથી રમવાનું પસંદ કરશે. 2011 માં મુંબઇ ઇન્ડિયન્સમાં જોડા્યા બાદ, ચહલને પદાર્પણ કરવા માટે 2013 સુધી રાહ જોવી પડી હતી. તે સિઝનમાં તેણે એક જ મેચ રમી હતી.

આ પછી તેને 2014 માં આરસીબીએ ખરીદ્યો હતો. ચહલ કોહલીની આ ટીમ માટે સર્વશ્રેષ્ઠ પરફોર્મર રહ્યો છે. છેલ્લા 8 વર્ષથી તે દરેક સીઝનમાં 13 થી વધુ મેચ રમ્યો છે.

આઈપીએલ -14 ની બાકીની 31 મેચ યુએઈમાં રમાશે. આ ટૂર્નામેન્ટ સપ્ટેમ્બર-ઓક્ટોબરમાં યોજાશે. તાજેતરમાં યોજાયેલ બીસીસીઆઈના એસજીએમમાં ​​આ નિર્ણય લેવામાં આવ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed