ઈંટરનેટ પર છવાયો શારુખ ખાન નો હમશકલ, જોઈને તમે પણ ઓળખી નહિ શકો

0

બોલિવૂડના કિંગ ખાન શાહરૂખ ખાનની ખૂબ જ ફેન ફોલોવિંગ છે. શાહરૂખ છેલ્લે ઝીરોમાં જોવા મળ્યો હતો. હવે તે ટૂંક સમયમાં પઠાણ ફિલ્મમાં જોવા મળશે. અભિનેતાને રોમાંસનો રાજા પણ કહેવામાં આવે છે.ઘણા બોલીવુડ સેલેબ્સની લુકલીક આજકાલ સોશિયલ મીડિયા પર દેખાઈ રહી છે. અનુષ્કા શર્મા, અશ્વર્યા રાય બચ્ચન અને રિતિક રોશન, કરિશ્મા કપૂર બાદ હવે શાહરૂખ ખાનનો લુકાલીક સામે આવ્યો છે.

સોશિયલ મીડિયા પર ઇબ્રાહિમ કાદરીના નામની એક પ્રોફાઇલ છે, જેમાં તે શાહરૂખ ખાનની નકલ તરીકે જોવા મળી રહ્યો છે. સાથે જ શાહરૂખના ચાહકો પણ આ માટે સહમત છે.ઇબ્રાહિમ ઘણીવાર તેના સોશ્યલ મીડિયા પર ચિત્રો અને વીડિયો શેર કરે છે, જેમાં તેનો દેખાવ, ડ્રેસિંગની રીત અને અભિનય શાહરૂખ જેવો જ છે. તેણે શાહરૂખનાં ઘણાં જૂના હિટ ગીતો પર પરફોર્મ કરીને વીડિયો પણ બનાવ્યો છે.

શાહરૂખના ચાહકો હંમેશા ઇબ્રાહિમની તસવીરો પર ટિપ્પણી કરતા જોવા મળે છે જ્યાં એક યુઝરે લખ્યું હતું કે, “હું મારી આંખો પર વિશ્વાસ કરી શકતો નથી” જ્યારે બીજા યુઝરે લખ્યું છે કે “ડ્યૂડ, ઘણીવાર મને શંકા થાય છે, તને જોઇને ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર જોવું પડ્યું હતું.શાહરૂખ ખુદ 2018 પછી મોટા પડદા પર દેખાઈ નહોતો. તે છેલ્લે આાનંદ એલ રાયની ઝીરોમાં જોવા મળ્યો હતો, જેમાં તેણે અનુષ્કા શર્મા અને કેટરીના કૈફની સાથે ભૂમિકા ભજવી હતી.

અભિનેતાએ હવે સિદ્ધાર્થ આનંદની પઠાણ પર કામ શરૂ કરી દીધું છે અને આ ફિલ્મમાં દીપિકા પાદુકોણ અને જોન અબ્રાહમ સાથે જોવા મળશે. ખુદ શાહરૂખે પુષ્ટિ આપી નથી કે તે આ ફિલ્મનો એક ભાગ છે.બોલિવૂડના કિંગ શાહરૂખ ખાને પોતાની અભિનયથી દરેકના હૃદયમાં સ્થાન બનાવ્યું છે. તેની અંગત જિંદગી વિશે વાત કરવામાં આવે તો તેની પત્ની ગૌરી ખાનને લાંબા સમય સુધી ડેટ કર્યા પછી બંનેએ સાથે સાત ફેરા લીધા હતા.

જે બાદ દંપતીએ ત્રણ બાળકો આર્યન ખાન, અબરામ ખાન અને સુહાના ખાનનું સ્વાગત કર્યું.આપણે જણાવી દઈએ કે તેનો નાનો પુત્ર અબરામ ખાન આ દંપતીને ખૂબ જ પ્રિય છે. સરોગસી દ્વારા 2013 માં તેનો જન્મ થયો હતો. એબરામ નાની ઉંમરેથી ખૂબ જ પ્રખ્યાત છે. તેની ફેન ફોલોવિંગ પણ ઘણી સારી છે. એબરામ શાહરુખ સાથે ઘણા પ્રસંગો પર જોવા મળે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed