ધોનીના ઘરમાં એક જ મહિનામાં વધુ એક મહેમાન, દીકરીએ શેર કરી ફોટો-જુઓ

0

એક મહિનામાં જ બીજો નવો મહેમાન ભારતના પૂર્વ કેપ્ટન મહેન્દ્રસિંહ ધોનીના ઘરે આવ્યો છે. ધોનીનો આ નવો મહેમાન ઘોડો છે. ધોનીની પત્ની સાક્ષીએ પુત્રી જીવાના સોશ્યલ મીડિયા એકાઉન્ટ દ્વારા આ માહિતી આપી હતી.

સાક્ષીએ જીવા સાથે નાના ઘોડાની તસવીર ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી છે. ફોટામાં જીવા ઘોડાના કપાળ પર હાથ મૂકી રહી છે. ગયા મહિનાની શરૂઆતમાં (મે) પણ ધોનીના ઘરે એક નવો મહેમાન આવ્યો હતો. આ એક ઘોડો પણ હતો, તેનું નામ ચેતક છે.

સાક્ષી ધોનીએ ચેતકનો વીડિયો શેર કર્યો છે. તેણે કેપ્શનમાં લખ્યું છે, ‘વેલકમ હોમ ચેતક, જ્યારે તમે લીલી (ડોગી) ને મળ્યા ત્યારે તમે સજ્જનની જેમ વર્તે. તમે અમારા પરિવારમાં ખુશીથી સ્વીકારો છો. બાદમાં સાક્ષીએ ધોનીનો એક વીડિયો શેર કર્યો, જેમાં તે ઘોડાની માલિશ કરતો જોવા મળ્યો હતો.

ધોની આજકાલ રાંચીના પોતાના ફાર્મ હાઉસમાં કૂતરા સાથે રમતા જોવા મળતો હતો, પરંતુ હવે તેનો નવો શોખ પણ ઘોડાનો ઉમેરો થયો છે. એક રીતે ધોનીએ ટીમ ઈન્ડિયાના સ્ટાર allલરાઉન્ડર રવિંદ જાડેજાના માર્ગને અનુસર્યો છે.જાડેજાને ઘોડાઓ એટલા પસંદ છે કે તેણે પોતાના ફાર્મ હાઉસમાં એક નાનો સ્ટડ ફાર્મ બનાવ્યો છે. જ્યારે જાડેજા અહીં છે, ત્યારે તેઓ આ ઘોડાઓની જાતે કાળજી લેવાનું પસંદ કરે છે.

ઇન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (આઈપીએલ) ની 14 મી સીઝન મોકૂફ રાખ્યા પછી ધોની રાંચીમાં પરિવાર સાથે સમય વિતાવી રહ્યો છે, જેની તસવીરો અને વીડિયો સામે આવે છે.ધોનીની કેપ્ટનશીપ હેઠળ ચેન્નઈ સુપર કિંગ્સની ટીમ આઈપીએલ 2021 ના ​​મુલતવી સુધી પોઇન્ટ ટેબલમાં બીજા ક્રમે હતી. ઘણી ટીમોમાં કોરોના કેસ સામે આવ્યા બાદ 4 મેના રોજ આઈપીએલ -14 નો પ્રથમ તબક્કો સ્થગિત કરવામાં આવ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed