કંપનીએ ફેશનના નામે કર્યું કંઈક એવું તે લોકોએ કહ્યું રોવું કે હસવું, જુઓ

0

જીન્સની આગળ અને પાછળની બાજુએ એક ઝિપ છે. કંપનીનું કહેવું છે કે આ એક નવો ટ્રેન્ડ છે અને લોકોને આ પ્રયોગ ગમશે. સાથે જ યુવાનો પણ આ અંગે મિશ્રિત પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. કેટલાક લોકોએ આ માટે કંપનીની મજાક ઉડાવી છે. તે જ સમયે, કેટલાક લોકોએ તેને પ્રતિભાશાળી વિચાર તરીકે ગણાવી છે.

ફેશનના નામે રોજ કંઈક નવું જોવા મળે છે. પરંતુ કેટલીકવાર આ નવી વસ્તુ ‘વિચિત્ર’ પણ બની જાય છે. આજકાલ બ્રિટનમાં આવી જ એક વિચિત્ર ફેશન ચર્ચાનો વિષય બની છે. ખરેખર, બ્રિટનની એક પ્રખ્યાત ફેશન કંપનીએ તેનું નવું જિન્સ લોન્ચ કર્યું છે. સામેથી, તે સામાન્ય જીન્સ જેવું લાગે છે, પરંતુ પાછળની બાજુ થોડી વધુ રચનાત્મકતા દર્શાવવામાં આવી છે. જેના કારણે આ અંગે ચર્ચા શરૂ થઈ છે.

જીન્સની આગળ અને પાછળની બાજુએ એક ઝિપ છે. કંપનીનું કહેવું છે કે આ એક નવો ટ્રેન્ડ છે અને લોકોને આ પ્રયોગ ગમશે. સાથે જ યુવાઓ આ અંગે મિશ્રિત પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. કેટલાક લોકોએ આ માટે કંપનીની મજાક ઉડાવી છે.

તે જ સમયે, કેટલાક લોકોએ તેને પ્રતિભાશાળી વિચાર તરીકે ગણાવી છે. તેમનું કહેવું છે કે તે લોકો માટે તે સંપૂર્ણ રીતે યોગ્ય રહેશે કે જેમણે માંદગી વગેરેના કારણે ફરીથી અને ફરીથી શૌચાલયમાં જવું પડે.

કંપનીએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર જીન્સના કેટલાક ફોટા પોસ્ટ કર્યા છે, જેના પર સતત ટિપ્પણીઓ આવી રહી છે અને લગભગ 2500 લાઈક્સ પણ મળી છે. એક વ્યક્તિએ ફેશન જિન્સની મજાક ઉડાવી અને લખ્યું, ‘હવે તમે કોઈ પણ ડર વગર ઇચ્છો તેટલું ખાઈ શકો’. તે જ સમયે, બીજાએ લખ્યું, છેલ્લે એસોસને ઇરિટેબલ બોવેલ સિન્ડ્રોમથી પીડાતા તેના ગ્રાહકોને યાદ કર્યા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed