પતિ-પત્ની ઝઘડતા-ઝઘડતા બાલ્કની માંથી સીધા રોડ પર ટપકયા-જુઓ મજેદાર વિડીયો

0

સોશિયલ મીડિયા પર હંમેશા હેડલાઇન્સમાં કોઈક મુદ્દો રહે છે. કેટલીકવાર કોઈનું ચિત્ર વાયરલ થઈ જાય છે, તો કોઈ વાર કોઈ વિડીયો છાયામાં રહે છે. એવી કેટલીક વિડિઓઝ છે જે સીધા લોકોના દિલ જીતી લે છે. તે જ સમયે, કેટલાક વિડિઓઝ જોઈને પણ આશ્ચર્ય થાય છે

પરંતુ, એક વિડિઓ સામે આવી છે જે તમને આશ્ચર્યચકિત કરી શકે છે અને તમને હસાવશે.પતિ-પત્ની વચ્ચે લડવું સામાન્ય છે. પરંતુ, કેટલીકવાર આ બાબત એટલી ખરાબ થઈ જાય છે કે ઝગડો શરૂ થઈ જાય છે. આ વિડિઓમાં એક દંપતી સાથે કંઈક આવું જ બન્યું છે. અટારીમાં પતિ-પત્ની વચ્ચે ઝઘડો શરૂ થાય છે. સૌ પ્રથમ શબ્દોનાં ‘તીર’ ખસે છે.

પરંતુ, અચાનક બંને વચ્ચે ઝઘડો શરૂ થઈ ગયો. લડત એટલી ઉગ્ર છે કે તે બંને બીજા માળેની બાલ્કનીથી સીધા રસ્તા પર પડે છે. સદ્ભાગ્યે, આ બંનેને વધારે નુકસાન થયું ન હતું. આ વીડિયોને સોશિયલ મીડિયાના વિવિધ પ્લેટફોર્મ પર શેર કરવામાં આવી રહ્યો છે. આ વિડિઓ ટ્વિટર પર ‘હીલ્સ પોપ્સ ચેરશોટ્સ’ એકાઉન્ટ પરથી શેર કરવામાં આવી છે.

વીડિયો જોયા પછી તમને એક ક્ષણ માટે પણ આશ્ચર્ય થયું હશે. હવે આ વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે.લોકો વીડિયો પર જબરદસ્ત પ્રતિક્રિયા પણ આપી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed