હોટેલના રૂમમાંથી આવી રહ્યો હતો પત્નીનો ચોંકાવનારો અવાજ, પતિએ બોલાવી તો ખુલી ગયું રહસ્ય

0

બંગાળના અલીપુરદૂર શહેરમાં, એક પતિ એક હોટલના રૂમમાં પ્રવેશી ગયો અને તેની પત્નીને કોઈ અજાણ્યા શખ્સ સાથે લાલ રંગમાં પકડ્યો. આ ઘટનાના સમાચાર વિસ્તારમાં આગની જેમ ફેલાઈ ગયા હતા. મોટી સંખ્યામાં લોકો હોટલની બહાર એકઠા થયા હતા અને તેઓએ ત્યાં હાલાકી ઉભી કરી હતી.

બુધવારે બપોરે 1 વાગ્યે અલીપુરદ્વાર ચોપાટીની એક ભદ્ર હોટલમાં આ ઘટના બની હતી. સ્થાનિક લોકો દ્વારા ધાંધલ-ધમાલ અને ઘટનાની માહિતી મળતાં અલીપુરદ્વાર પોલીસ મથકનો એક ભારે પોલીસ બંદોબસ્ત ઘટના સ્થળે પહોંચી પરિસ્થિતિને સંભાળી હતી.આ ઘટના અંગેની માહિતી આપતાં પોલીસે જણાવ્યું હતું કે આ કેસમાં હોટલના માલિક રાજદીપ ઘોષ, હોટલના મેનેજર વિપુલ કાર અને હોટલના અન્ય કર્મચારીની કંગનાજુંગા હોટલમાંથી ધરપકડ કરવામાં આવી છે.

પકડાયા બાદ આરોપી મહિલાએ પોલીસને જણાવ્યું કે તેના પતિએ તેને હોટલમાં મોકલ્યો હતો. મહિલાએ દાવો કર્યો હતો કે તેના પતિએ તેને અજાણ્યા શખ્સ સાથે હોટલના રૂમમાં જઇને અશ્લીલ તસવીરો લગાવી તેને આપી હતી.મહિલાએ જણાવ્યું કે તેના પતિએ તેની પાસેથી પૈસા ઉઘરાવવા માટે બ્લેકમેલ કર્યો હતો. પરંતુ તે વ્યક્તિને આ વિશે પહેલેથી જ ખબર હતી. તે લાંબા સમયથી આવા કામમાં સામેલ હતો. મહિલાના પતિનું નામ સમીર દાસ છે, તે વ્યવસાયે સુથાર છે.

સમીરના જણાવ્યા મુજબ મહિલાના આ કામને લઈને પરિવારમાં સતત અશાંતિ રહેતી હતી. સમીર દાસે કહ્યું કે હું તેની એન્ટિક્સ ઘણા સમયથી જોતો હતો. સમરે પોલીસને કહ્યું કે આજે સવારે હું ઘરની બહાર ગયો ત્યારે હું તેની પાછળ ગયો. પછી મેં તેને હોટલની અંદર જતા જોયો.સમીરના કહેવા પ્રમાણે આ પછી તેણે મોબાઈલ ફોનથી તેના મિત્રોને ફોન કર્યો અને તેમને હોટલની સામે બોલાવ્યા. પછી તે હોટલમાં પ્રવેશ્યો. તેણે રૂમની અંદરથી પત્નીનો અવાજ સાંભળ્યો. આ પછી તેણે તેની પત્નીને રૂમની બહાર આવવાનું કહ્યું. પછી તે માણસ બહાર આવ્યો અને બહાર આવ્યો.

પરંતુ હોટલ મેનેજરની મદદથી રૂમમાં એક શખ્સ તેની પત્ની સાથે ત્યાંથી ફરાર થઈ ગયો હતો. અલીપુરદ્વાર પોલીસ સ્ટેશનની પોલીસે જણાવ્યું કે આ કેસમાં ત્રણ લોકોની ધરપકડ કરવામાં આવી છે. હવે આ મામલાની તપાસ કરવામાં આવી રહી છે.બીજી તરફ, સ્થાનિક ઉદ્યોગપતિઓનું કહેવું છે કે, આ હોટલ પર લાંબા સમયથી આક્ષેપોનો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે. અહીં આવી ગેરકાયદેસર કૃત્યો થઈ રહ્યા છે. જે અંગે હોટલ માલિકને અગાઉથી ચેતવણી આપવામાં આવી હતી. પરંતુ આ હોવા છતાં તે સહમત ન હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed