જયારે વિકિ કૌશલે કેટરીના કેફ ને પૂછ્યું – મારા સાથે લગન કરીશ ? ત્યારે આવું હતું સલમાન ખાનનું રિએકશન…

0

બોલિવૂડ એક્ટર વિક્કી કૌશલ અને કેટરિના કૈફ વચ્ચેના સંબંધો જૂનાં છે, પરંતુ કેટરિના કૈફના પ્રેમમાં હોવાના અહેવાલો સલમાન ખાન કરતા પણ જુના છે. જોકે બંનેએ આ વાતની કદી પુષ્ટિ કરી નથી, પરંતુ કેટરિનાને ઇન્ડસ્ટ્રીમાં સ્થાન અપાવનારા સલમાન ખાન વિશે એવું કહેવામાં આવ્યું છે, કેટરિના તેનો પ્રેમ રસ છે.

સલમાન ખાન ક્યારે લગ્ન કરશે તે અંગેનો પ્રશ્ન દબંગ ખાનના ચાહકોમાં કેટલા દાયકાથી ફરતો રહ્યો છે તે જાણી શકાયું નથી. જોકે સલમાન ખાન ભાગ્યે જ કેટરીના કૈફને આ સવાલનો જવાબ પૂછવામાં સફળ રહ્યો છે. પરંતુ વિકી કૌશલ આ કેસમાં ફાસ્ટ ટ્રેક એક્ટર છે. ખુબ જ ઝડપથી ઇન્ડસ્ટ્રીમાં પોતાની ઓળખ બનાવનાર વિકીએ કેટરીનાને એવોર્ડ શોમાં આ સવાલનો જવાબ આપવા કહ્યું હતું.

આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ફરી આવ્યો છે, જેમાં વિક્કી કૌશલ કેટરિના કૈફને લગ્ન માટે પૂછતો જોવા મળી રહ્યો છે. વિકી કેટરીનાને કહે છે, ‘જો લગ્નની સિઝન ચાલી રહી હોય, તો મને લાગ્યું કે તમને પણ એવું જ લાગ્યું હશે. તેથી મેં વિચાર્યું કે હું પૂછીશ. કેટરિના પૂછે છે આના પર શું છે? જેના જવાબમાં વિક્કીએ સલમાન ખાનની ફિલ્મનું ગીત ગાયું છે- તમે મારી સાથે લગ્ન કરી લેશો?

વિકી આ સવાલો પૂછતાંની સાથે જ પ્રેક્ષકોમાં બેઠો સલમાન ઉદાસ થઈ જાય છે જ્યારે બાજુમાં રહેલ વ્યક્તિના ખભા પર માથું રાખે છે. પરંતુ તે પછી સ્ટેજ પર કેટરિનાએ વિકી કૌશલને એમ કહીને જવાબ આપ્યો કે તેની પાસે આવું કરવાની હિંમત નથી. કેટરિનાએ આ જવાબો આપતાની સાથે જ સલમાન ખાન ચોંકી જાય છે અને સ્ટેજ તરફ જોવાની શરૂઆત કરે છે. આ વિડિઓ ખૂબ શેર કરવામાં આવી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed