કોરોનાની રસી મુકાવો અને જીતો 10 કરોડનું ઘર…

0

કોરોના રસી મેળવો અને 10 કરોડનું ઘર જીતે. આ અફવા નથી, પરંતુ સત્ય છે. હોંગકોંગમાં, આ offerફર લોકોને રસીકરણ માટે પ્રોત્સાહિત કરવા માટે કરવામાં આવી રહી છે. આ ઓફર હેઠળ, લોટરી સિસ્ટમથી દોરેલા લકી ડ્રોમાં ઘર જીતવાની તક મળશે.

આ ઓફર હોંગકોંગના વિકાસકર્તા દ્વારા આપવામાં આવી રહી છે, જેમાં કોરોના વેકસીનના લોકો ઇનામ રૂપે 1.4 મિલિયન ડોલર અથવા લગભગ 10 મિલિયન એપાર્ટમેન્ટ આપી રહ્યા છે.

સીનો ગ્રૂપની એનજી ટેન ફોંગ ચેરીટેબલ ફાઉન્ડેશનની સાથે સીમિત ચીનની મર્યાદા ધરાવતી એસ્ટેટે આ offerફર લીધી છે. ક્વાન ટોંગ વિસ્તારમાં, સિનો ગ્રુપ તેના ગ્રાન્ડ સેન્ટ્રલ પ્રોજેક્ટમાં નવા એપાર્ટમેન્ટમાં ફ્લેટ આપી રહી છે.

જે લોકો રસીના બંને ડોઝ લે છે તેઓ આ યોજનાનો લાભ લઈ શકે છે, જેમાં 449 ચોરસ ફૂટ એટલે કે 42 ચો.મી. ફ્લેટ જીતવાની તક મળશે. આ ફ્લેટ લકી ડ્રોના આધારે આપવામાં આવશે.

અહેવાલમાં જણાવ્યા અનુસાર, અહીંની સરકારે કહ્યું કે તે ન વપરાયેલી રસી ડોઝના દાન સહિત અનેક વિકલ્પોનો અભ્યાસ કરી રહી છે કારણ કે આમાંની કેટલીક રસી ઓગસ્ટમાં સમાપ્ત થવાની છે, જેના કારણે સરકાર લોકોને શોટ લેવા માટે પ્રોત્સાહિત કરે છે.

હોંગકોંગ વિશે વાત કરીએ તો, 7.5 મિલિયન વસ્તીની માત્ર 12.6 ટકા વસ્તીને બંને રસી ડોઝ આપવામાં આવી છે, જ્યારે નાણાકીય કેન્દ્રમાં સિંગાપોરની 28.3 ટકા વસ્તીને સંપૂર્ણ રસી આપવામાં આવી છે.

આ ઓફર, કોરોના રસીને બદલે આપવામાં આવી રહી છે, જે લોકોને ખૂબ આકર્ષિત કરશે. કારણ એ છે કે હોંગકોંગની સંપત્તિની કિંમત ખૂબ વધારે છે. આ પહેલા અમેરિકાના ન્યુ યોર્ક, ઓહિયો, મેરીલેન્ડ, કેન્ટુકી અને ઓરેગોનમાં રસી નિવાસીઓને લકી ડ્રો આપવામાં આવી રહ્યો છે.

ચાલો આપણે તમને જણાવી દઈએ કે રસીકરણને ફક્ત કોરોનાને હરાવવાના વિકલ્પ તરીકે મહત્વપૂર્ણ માનવામાં આવે છે. આવી સ્થિતિમાં લોકોના રસીકરણ પ્રત્યે સુસ્ત વલણ પણ સરકારોને પરેશાન કરી રહ્યું છે. આ જ કારણ છે કે શક્ય તેટલું રસીકરણ, આ માટે તમામ પ્રકારના પ્રયત્નો કરવામાં આવી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed