ટીમ ઇન્ડિયાના ઇંગ્લેન્ડના પ્રવાસ પેહલા અક્ષર પટેલે વિરાટ કોહલી વિશે કીધી આ મોટી વાત…

0

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ 2 જૂનના રોજ ઇંગ્લેન્ડ જશે, જ્યાં તેઓ પ્રથમ ન્યુઝીલેન્ડ સામે 18 જૂનથી વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશીપની અંતિમ મેચ રમશે, જ્યારે તેણે યજમાનો સામે 5 મેચની ટેસ્ટ સિરીઝ પણ રમવાની છે. દર વખતની જેમ આ વખતે પણ પણ દરેકની નજર વિરાટ કોહલી પર રહેશે. પરંતુ ટીમ ઈન્ડિયાના સ્પિનર ​​અક્ષર પટેલનું માનવું છે કે ઈંગ્લેન્ડ પ્રવાસ પર ભારતીય ટીમ વિરાટ કોહલી પર નિર્ભર નથી, તેના બાકીના બેટ્સમેન પણ આ ટૂર પર વાપસી કરશે.

મોટાભાગે જોવા મળ્યું છે કે મોટા પ્રવાસ પર દરેક હંમેશા મોટા ખેલાડીઓ પર નજર રાખે છે. સુનીલ ગાવસ્કર અને સચિન તેંડુલકર સાથે ભૂતકાળમાં પણ આવું બન્યું છે. જ્યારે આ ખેલાડીઓ બહાર હતા ત્યારે ભારતીય ચાહકો મેચ જીતવાની આશા છોડી દેતા હતા, હાલમાં આવું જ કંઈક ભારતીય કેપ્ટન વિરાટ કોહલી સાથે થઈ રહ્યું છે. પરંતુ અક્ષર પટેલનું માનવું છે કે ટીમમાં રોહિત શર્મા, અજીક્ય રહાણે, ચેતેશ્વર પૂજારા અને habષભ પંત સહિત નીચલા ક્રમના બેટ્સમેન પણ છે, જેમણે Indiaસ્ટ્રેલિયા પ્રવાસ પર સાબિત કર્યું હતું કે વિરાટ કોહલી વિના ટીમ ઈન્ડિયા જીતી શકે છે.

ઈન્ડિયા ટીવી સાથેની ખાસ વાતચીતમાં અક્ષર પટેલે કહ્યું, “હા, પહેલા એવું થતું હતું કે જો કોઈ મોટો ખેલાડી આઉટ થાય, તો દરેક જણ ઝડપી પરાજિત કરશે, પરંતુ જો તમે આ ટીમને જુઓ તો તેમાં રોહિત શર્મા, અજિંક્ય રહાણે અને ત્યાં છે. isષભ પંત પણ છે. આ બધા ખેલાડીઓ ઉત્તમ ફોર્મમાં છે. આ જોતા તમે વિરાટ કોહલી પર વધારે દબાણ ન મૂકી શકો. ”

તેણે વધુમાં ઉમેર્યું, “ટીમ ઈંડિયા ઓસ્ટ્રેલિયા પ્રવાસ પર પણ વિરાટ કોહલી વિના જીતીને બહાર આવી છે. ઇંગ્લેંડ શ્રેણી દરમિયાન પણ જ્યારે કોહલી વહેલો આઉટ થયો ત્યારે isષભ પંત, વોશિંગ્ટન સુંદર અને રોહિત શર્મા આગળ આવ્યા અને રન બનાવ્યા. ભારતીય ટીમ માટે સારું “વાત એ છે કે સ્પિનરો પણ હવે સારી બેટિંગ કરી રહ્યા છે જે depthંડાઈ આપે છે. શાર્દુલ અને સુંદર સાથે મળીને જ્યારે ઓસ્ટ્રેલિયા પ્રવાસ પર તેનું ઉદાહરણ જોવા મળ્યું.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed