પ્રેમીની સાથે મળીને પત્નીએ કરી પતિની હત્યા અને….

0

નોઇડા પોલીસે થોડા દિવસો પહેલા બનેલા હત્યાના કેસમાં ખુલાસો કર્યો છે. પોલીસનું કહેવું છે કે મહિલાએ તેના પ્રેમી સાથે મળીને તેના પતિની હત્યા કરી હતી. પોલીસે ખુલાસો કર્યો છે કે હત્યાની ઘટના ગેરકાયદેસર સંબંધોને કારણે કરવામાં આવી હતી.

6 મેના રોજ, 52 વર્ષીય સંતરામની નોઇડાથી કકરલા વિસ્તારમાં પોતાના મકાનમાં હત્યા કરવામાં આવી હતી, એમ પોલીસે જણાવ્યું હતું. હત્યા બાદ મૃતકની પત્નીએ અવાજ ઉઠાવ્યો હતો અને બતાવવાની કોશિશ કરી હતી કે તેના ઘર પર હુમલો કરીને હુમલો કરાયો હતો અને તેના પતિની હત્યા કરવામાં આવી હતી.

સનસનાટીભર્યા હત્યા કેસમાં નોઈડાના ડીસીપી હરીશચંદ્રએ ખુલાસો કર્યો હતો કે મૃતકની પત્ની સુશીલાએ મનોજ નામના શખ્સ સાથે સંબંધ બાંધ્યો હતો. મનોજ અને સુશીલા વચ્ચેના ગેરકાયદેસર સંબંધો વિશે સંતરામને ખબર પડી ગઈ હતી. એકવાર તેણે બંનેને લાલ રંગનો હાથ પકડ્યો, ત્યારબાદ સંતરામ સુશીલાને મારતો હતો.

આથી ગુસ્સે ભરાયેલા સુશીલાએ મનોજ, આકાશ અને રાજેશ સાથે મળીને તેની હત્યાનું ષડયંત્ર રચ્યું હતું. ઘટનાના દિવસે આરોપીએ સંતરામના ઘરનો દરવાજો ખટખટાવ્યો હતો અને સુશીલાએ દરવાજો ખોલ્યો હતો. આ લોકોએ તેને જોરદાર માર માર્યો હતો અને તેનું માથુ તોડીને માર માર્યો હતો.

પોલીસે આ કેસમાં સુશીલા, તેના બોયફ્રેન્ડ મનોજ, આકાશ અને રાજેશની ધરપકડ કરી છે. પૂછપરછ દરમિયાન પોલીસને ખબર પડી કે સંતરામના લગ્ન સુશીલા સાથે 16 વર્ષ પહેલા થયા હતા. સુશીલા અને સંતરામના પણ આ પરિવારમાં 5 બાળકો છે, તેમની મોટી પુત્રીની ઉંમર આશરે 32 વર્ષ છે. પોલીસે તમામ આરોપીઓને જેલમાં મોકલી દીધા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed