પિતાની સલાહ થી એટલો ભડક્યો યુવક કે પિતાને પથ્થર મારીને …

0

યુપીના કાનપુર ગ્રામ્ય વિસ્તારમાંથી એક સનસનાટીભર્યો કિસ્સો સામે આવ્યો છે જ્યાં એક પુત્ર ગુસ્સામાં એટલો હિંસક બની ગયો કે તેણે તેના સાઠ વર્ષના પિતાને ઉડાવી દીધો. આ ઘટનામાં પિતાનું મોત નીપજ્યું છે. જ્યારે તેના પિતાનો દોષ એ હતો કે તે તેને શાંતિથી રહેવાની સલાહ આપી રહ્યો હતો. પોલીસે ગુનો નોંધી તપાસ શરૂ કરી છે.

ખરેખર, આ કેસ કાનપુર દેહત જિલ્લાના રસુલાબાદ કોતવાલી વિસ્તારના માજરા ગhiી ગામનો છે. જહાનમાં રહેતા વૃદ્ધ રામનરેશને તેના જ પુત્ર સંજેશે દેશી બોમ્બથી ઉડાવી દીધો હતો. જેમાં વૃદ્ધ રામનરેશનું ઘટના સ્થળે જ મોત નીપજ્યું હતું. બોમ્બ વિસ્ફોટ દરમિયાન સંજેશ પોતે પણ ઘાયલ થયો હતો, જેને પોલીસે જિલ્લા હોસ્પિટલમાં દાખલ કર્યો છે.

પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, રામનરેશને સંજયેશ અને રણજિત નામના બે પુત્રો છે. સંજેશ ઝઘડાખોર સ્વભાવનો હતો. તેને કોઈનું સાંભળવાનું પસંદ નહોતું. આને કારણે બંને ભાઇઓ વચ્ચે અવારનવાર ઝઘડો થતો હતો. આખરે અસ્વસ્થ થઈને રણજિત ઘરેથી નીકળી ગયો અને બીજી જગ્યાએ ગયો. આ બાબતે સંજેશ તેના પિતા સાથે અવારનવાર વિવાદ કરતો હતો. બે વર્ષ પહેલા સંજેશની પત્ની પણ તેના સ્વભાવથી પરેશાન થયા બાદ આત્મહત્યા કરી હતી.

29 મેની રાત્રે સંજયેશ વિશે કંઇક બાબતે તેના પિતા સાથે બીજી તકરાર શરૂ થઈ. આ દરમિયાન સંજેશને તેના પિતા પર એટલો ગુસ્સો આવ્યો કે તેણે તેના પિતાના માથા પર દેશી બોમ્બ માર્યો. બોમ્બ ફટકારતાની સાથે જ પિતાનું માથું ઉડી ગયું હતું અને તે સ્થળ પર જ મરી ગયો હતો. જ્યારે બોમ્બમાં દારૂગોળો હોવાને કારણે સંજેશના હાથને પણ ઇજા પહોંચી હતી.

બીજી તરફ મોડી રાત્રીના બોમ્બ ધડાકાથી ગામમાં ખળભળાટ મચી ગયો હતો. ગ્રામજનોની બાતમી પર અધિકારીઓ ભારે પોલીસ બંદોબસ્ત સાથે ઘટના સ્થળે પહોંચ્યા હતા. પોલીસે ઘાયલ કિલર સંજેશને સારવાર માટે હોસ્પિટલમાં દાખલ કર્યો હતો અને મૃતદેહને પોસ્ટમોર્ટમ માટે મોકલી કાર્યવાહી શરૂ કરી હતી.

કાનપુર દેહતનાં અધિક પોલીસ અધિક્ષક ઘનશ્યામ ચૌરસિયા કહે છે કે રસુલાબાદમાં એક પુત્રએ તેના સાઠ વર્ષનાં પિતા પર દેશી બોમ્બથી હુમલો કર્યો હતો. બોમ્બ વિસ્ફોટથી તેના પિતાનું સ્થળ પર જ મોત નીપજ્યું હતું. આમાં આરોપી પણ ઘાયલ થયો હતો, જેની હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવી છે જ્યાં તેની સારવાર ચાલી રહી છે. તેના પિતાના મૃતદેહનું પોસ્ટમોર્ટમ કરવામાં આવી રહ્યું છે અને કેસની તપાસ ચાલી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed