વિરાટ કોહલીએ કરી રોહિત શર્માની નકલ , જુઓ હિટમેને આપ્યું એવું રિએકશન

0

વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપની ફાઇનલ ટીમ ઇન્ડિયા અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે 18 જૂનથી રમાશે. ચાહકો બ્રેસબી તરફથી આ વર્લ્ડ કપ ઓફ ટેસ્ટની રાહ જોઇ રહ્યા છે. તે પહેલા વિરાટ કોહલી અને રોહિત શર્માનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

ખરેખર, ટીમ ઈન્ડિયાની પ્રેક્ટિસનો એક વીડિયો ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં રોહિત શર્મા પોતાનું બેટ લઈ રહ્યું છે. તે જ સમયે, રોહિત વિરાટ કોહલી (વિરાટ કોહલી) થી પસાર થતો રોહિત શર્માની બેટિંગની નકલ કરતી જોવા મળે છે.

કોહલીને આ કરતી જોઈને રોહિત શર્મા કોઈ પ્રતિક્રિયા આપતો નથી અને શાંતિથી બેટિંગ કરવા જતો રહે છે. રોહિત જે રીતે વિરાટને આ રીતે અવગણે છે, તે જોવાનું યોગ્ય છે. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યા છે.

ન્યુઝીલેન્ડ સામેની વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપની ફાઇનલ 18 જૂને સાઉધમ્પ્ટન ખાતે રમાશે, જ્યારે ઇંગ્લેન્ડ સામેની શ્રેણી નોટિંઘમમાં 4 Augustગસ્ટથી શરૂ થશે. બીજી ટેસ્ટ 12 થી 16 Augustગસ્ટના રોજ લોજર્સ, ત્રીજી 25 થી 29 Augustગસ્ટના લીડ્ઝ ખાતે, ચોથી 2 થી 6 સપ્ટેમ્બરના રોજ ઓવલ ખાતે અને પાંચમી મેચ 10 થી 14 સપ્ટેમ્બર સુધી માન્ચેસ્ટરમાં રમાશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed