અચાનક મમ્મી બની ગઈ ઘોડી, 10 સેકન્ડના આ વિડીયોએ સોસીયલ મીડિયામાં મચાવી દીધી ધૂમ, જુઓ વિડીયો

0

ઇન્ટરનેટ પર આવી કેટલીક વિડિઓઝ છે, જે જોયા પછી, પોતાને માનતા નથી કે આ કેવી રીતે શક્ય હતું. જો કે, આવી ઘણી એપ્સ ટેકનોલોજીની દુનિયામાં બહાર આવી છે, જેના વિશે જાણ્યા પછી લોકોને આઘાત લાગે છે. આવો જ એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

આ વીડિયોમાં એક મહિલા તેના ખોળામાં બાળક સાથે બેઠી છે અને ત્યારબાદ એક એપ દ્વારા તેણે પોતાનો ચહેરો ઘોડીના ચહેરામાં ફેરવ્યો છે. પછી બાળક આ જોઈને ખૂબ ગભરાઈ જાય છે અને મોટેથી રડવા લાગે છે. લોકો આ સુવિધાનો ઉપયોગ કરી રહ્યા છે, જે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર વાયરલ થઈ છે. એટલું જ નહીં, કેટલાક વીડિયોમાં બાળકોના પિતા પણ આવું જ કરે છે અને બાળક રડવાનું શરૂ કરે છે.

આ વાયરલ વીડિયોમાં, જોઈ શકાય છે કે કેવી રીતે મહિલાએ તેના બાળકની આગળની સુવિધાનો ઉપયોગ કરીને મજાક કરી હતી. તે ઇન્ટરનેટ પર મોટા પ્રમાણમાં જોવા મળી રહ્યું છે. સૌથી આશ્ચર્યજનક વાત એ છે કે આ 10 સેકંડનો વીડિયો 7 કરોડથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યો છે. આટલું જ નહીં, તેને 25 લાખથી વધુ વખત ગમ્યું. આ વીડિયોમાં યુઝર્સ વિવિધ રીતે ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed