વિરાટ અને અનુષ્કા એ બાળક માટે 16 કરોડ ની દવા આપવી અને લોકો નું દિલ જીત્યું

0

ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન વિરાટ કોહલી (વિરાટ કોહલી) અને તેની પત્ની અનુષ્કા શર્મા (અનુષ્કા શર્મા) એ નિર્દોષ બાળકનો જીવ બચાવવા માટે 16 કરોડ એકત્રિત કર્યા છે. આયંશ ગુપ્તા નામના બાળકને એસએમએ (કરોડરજ્જુની સ્નાયુબદ્ધ કૃશતા) નામનો રોગ હતો. આયંશની સારવાર માટે એક ખૂબ જ મોંઘી દવાની જરૂર હતી, જેની કિંમત લગભગ 16 કરોડ છે. આયંશની સારવાર માટે નાણાં એકત્ર કરવા માટે, તેના માતા-પિતાએ ‘આયંશફાઇટ્સએસએમએ’ નામથી એક ટ્વિટર એકાઉન્ટ બનાવ્યું હતું. આ ટ્વિટર હેન્ડલ પર વિરાટ અને અનુષ્કાનો આભાર.

‘આયંશાફાઇટ્સએસએમએ’ પરથી ટ્વીટ કર્યું, ‘અમે ક્યારેય વિચાર્યું ન હતું કે આ મુશ્કેલ મુસાફરીનો આટલો સુંદર અંત આવશે. અમને એમ કહીને ખૂબ આનંદ થાય છે કે અમને આયંશની દવા માટે 16 કરોડ રૂપિયાની જરૂર હતી અને અમે આ રકમ મેળવી લીધી છે. અમને ટેકો આપનારા બધા લોકોનો ખૂબ આભાર. આ તમારી જીત છે.

‘આયંશાફાઇટ્સએસએમએ’, ‘કોહલી અને અનુષ્કા દ્વારા ટ્વિટ કરવામાં આવ્યું છે,’ અમે તમને હંમેશા ચાહક તરીકે ચાહતા હતા, પરંતુ તમે આયંશ માટે શું કર્યું અને આ અભિયાન અપેક્ષાઓથી આગળ હતું. જીવનની મેચને તમે સિક્સરથી જીતવા માટે મદદ કરી.

કૃપા કરી કહો કે વિરાટ કોહલી અને અનુષ્કા શર્મા પણ કોરોના સામેના યુદ્ધમાં લોકોને મદદ કરવા માટે બહાર આવ્યા હતા. વિરાટે અનુષ્કા સાથે મળીને 11 કરોડની રકમ એકઠી કરી હતી. આ ભંડોળનો ઉપયોગ ઓક્સિજન અને અન્ય તબીબી સુવિધાઓ માટે થતો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed