આ છે દુનિયાનો સૌથી વધારે પગાર મેળવવા વાળો ક્રિકેટ કેપ્ટન , નામ જાણીને ચોકી જશો…

0

ટીમ ઈન્ડિયાના કપ્તાન બેટ્ટ કોહલી વિશ્વની સૌથી વધુ બાળકોની રમતમાં શર્મા છે. ફોર્બસ 2020 ની લિસ્ટ્સનો અનુભવ, બેટિંગ વિશ્વની 100 સૌથી વધુ બાળકોના ખેલાડીઓમાં ઇકલૌટે ક્રિકેટર છે. પરંતુ જ્યારે માર્કેટિંગ ક્પ્ટિન્સની સેલરીની વાત છે ત્યારે અહીં કોહલીનો સમાવેશ છે.

એક નવી રિપોર્ટિંગ, આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાં સૌથી વધુ સેલરી ઇંગ્લેન્ડની ટેસ્ટ ટીમની કપ્તાન જે રુટ છે. આ લિસ્ટમાં બજારો કોહલી બીજા નંબર પર છે. એરોન ફિંચ અને ટેસ્ટ ટીમના કપ્તાન ટિમ પેન સંયુક્ત રીતે ત્રીજા નંબર પર છે.

ટીમ ટીમ ઈન્ડિયાની કપ્તાન કોહલીની બીસીસીઆઈથી સાલાણા 7 વર્ષનો સમય મેળવે છે. તે બોર્ડની એ + ગ્રેડ કોન્ટ્રેક્ટમાં છે. કોહલી સિવાય રોહિત શર્મા અને જસપ્રિત બુમરહહ પણ આ લિસ્ટમાં શામેલ છે. આ બંને બાળકોની રમતમાં પણ બીસીસીઆઈના સાલાના 7 રુપિયાનો ભાવ મેળવવામાં આવે છે.

એરોન ફિંચ અને ટિમ પેન સૌથી વધુ બાળકોના ક્પ્ટિન્સની સૂચિમાં ત્રીજા નંબર પર છે. આ બંને ખેલાડીઓની સાલાના સેલરી 8.8 તારીખે છે. શ્વેત, સાઉથ અફ્રીકાની ટેસ્ટ ટીમની કપ્તાન દિન એલ્ગર, છઠ્ઠા નંબર પર સાઉથ અફ્રીકામાં તેંબા બાબુમા છે. તે વનડે અને ટી 20 ટીમોની કપ્તાન છે. બાબુમાની સાલાના સેલરી 2.5મો મહિનો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed