યુઝવેન્દ્ર ચહલની પત્નીએ ફેન્સને કર્યા માનમોહિત -જુઓ વિડિઓ

0

નવી દિલ્હી: ટીમ ઇન્ડિયાના લેગ સ્પિનર ​​યુઝવેન્દ્ર ચહલની પત્ની ધનાશ્રી વર્માએ તેના ડાન્સનો ગ્લેમરસ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર કમબેક કર્યો છે. ધનાશ્રીનો આ ડાન્સ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ફૂટ્યો છે. તમને જણાવી દઇએ કે ધનાશ્રી વર્મા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે, પરંતુ થોડા દિવસોથી તે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર બહુ સક્રિય નહોતી.

ધનાશ્રી વર્મા હંમેશાં તેના ફોટાઓને સુંદર ફોટા અને વીડિયો દ્વારા પોતાના વિશે સતત અપડેટ આપે છે. વીડિયોમાં ધનાશ્રી વર્માએ અદભૂત ડાન્સ કર્યો છે. ધનશ્રીએ બધાને નાચ્યા અને બધાને નશો બનાવ્યા. ધનાશ્રીએ તેની સુંદર શૈલીનો ચમકારો આપ્યો છે. ધનાશ્રી વર્માએ સોશિયલ મીડિયા પર ગભરાટ ઉભો કર્યો હતો. ઘણા લોકો આ વિડિઓને પસંદ કરી રહ્યાં છે.

ધનાશ્રી વર્માનું નૃત્ય એક યુટ્યુબ ચેનલ છે (ધનાશ્રી વર્મા યુટ્યુબ ચેનલ), ચેનલમાં 1.5 મિલિયનથી વધુ સબ્સ્ક્રાઇબર્સ છે. ધનાશ્રી બોલીવુડના ગીતોને ફરીથી બનાવે છે. આ સિવાય તે હિપ-હોપ ટ્રેનિંગ પણ આપે છે. આ યુટ્યુબ ચેનલ પર તે તેની ડાન્સ એકેડમીના વીડિયો પણ અપલોડ કરે છે. ધનાશ્રીએ 2014 માં ડીવાય પાટિલ ડેન્ટલ કોલેજ નવી મુંબઈથી અભ્યાસ કર્યો હતો.

ક્રિકેટર યુઝવેન્દ્ર ચહલ અને તેની પત્ની ધનાશ્રી વર્મા જાણીતા યુગલો છે. તે હંમેશાં તેના સુંદર ફોટા અને વીડિયો તેના ચાહકો સાથે શેર કરે છે. યુઝવેન્દ્ર ચહલ અને ધનાશ્રીના લગ્ન ગયા વર્ષે ડિસેમ્બર 2020 માં જ થયા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed