સૂર્ય કુમાર યાદવે ધોની,રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલી વિશે કર્યા મોટા ખુલાસા કહ્યું કે તે લોકો…

0

ભારત પાસે ઘણા મોટા ક્રિકેટર્સ છે જેમની રમતથી આખા વિશ્વને પોતાનું પ્રશંસક બનાવવામાં આવ્યું છે. જો આપણે આજનાં સમયની વાત કરીએ તો ટીમ ઈંડિયામાં કેપ્ટન વિરાટ કોહલી, રોહિત શર્મા અને આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાંથી નિવૃત્ત થયેલા એમએસ ધોની (એમએસ ધોની) નું નામ દેખાય છે.

સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી વખત ચર્ચા થાય છે કે કયા ખેલાડી સૌથી મહાન છે. આઈપીએલથી સ્ટાર સ્ટાર સૂર્યકુમાર યાદવે ધોની, વિરાટ અને રોહિત વિશે મોટું નિવેદન આપ્યું છે. આ નિવેદનની સાથે સૂર્યકુમારે દરેકનું દિલ જીતી લીધું છે.

ખરેખર સૂર્યકુમાર યાદવે પોતાના ઓફિશિયલ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે. આ વીડિયોમાં તે ચાહકોના કેટલાક મનોરંજક સવાલોના જવાબ આપી રહ્યો છે. વિરાટ કોહલી વિશે એક શબ્દ બોલવા માટે એક ચાહકે સૂર્યકુમાર યાદવને સવાલ કર્યો. ફેને પૂછ્યું, ‘વિરાટ કોહલી વિશે એક શબ્દ’.

આ પછી, ચાહકોએ સૂર્યકુમાર યાદવને ભારતના શરૂઆતના બેટ્સમેન રોહિત શર્મા વિશે પણ પૂછપરછ કરી. આઈપીએલમાં સૂર્યકુમાર મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની ટીમનો ભાગ છે અને રોહિત મુંબઇનો કેપ્ટન છે. આ રીતે, તેણે રોહિત શર્મા સાથે સૌથી વધુ ક્રિકેટ રમી છે. યાદવને જ્યારે પૂછવામાં આવ્યું કે તે રોહિત શર્મા વિશે શું વિચારે છે, ત્યારે તેણે જવાબ આપ્યો, “હિટમેન”.

જણાવી દઈએ કે સૂર્યકુમારે આઈપીએલમાં અત્યાર સુધીમાં 108 મેચ રમી છે અને 2197 રન બનાવ્યા છે. તે જ સમયે, આઈપીએલ -2021 મુલતવી રાખતા પહેલા તેણે સાત મેચમાં 173 રન બનાવ્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed