સાઉથની આ એકમાત્ર હોટ એકટર જેણે એમએસ ધોની સાથે…

0

દક્ષિણની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી રાય લક્ષ્મી આજે એક મોટું નામ છે. હિન્દી ફિલ્મો જાણતા બહુ ઓછા લોકો તેમને જાણે છે. પરંતુ અભિનેત્રીએ ભારતીય ક્રિકેટર ટીમના પૂર્વ કેપ્ટન મહેન્દ્રસિંહ ધોનીને ડેટ કરી છે. ચાલો અભિનેત્રીની કેટલીક વિશેષ તસવીરો જોઈએ અને તેમના વિશે વધુ નજીકથી જાણીએ.

રાય લક્ષ્મી સોશિયલ મીડિયા પર તેના હોટ ફોટા માટે પ્રખ્યાત છે. જ્યાં તેણે એક વખત ભારતના કેપ્ટન કૂલના મહેન્દ્રસિંહ ધોનીનું હૃદય ચોર્યું હતું. રાય લક્ષ્મી 2008 માં ધોનીને મળ્યો હતો. ચેન્નાઈ આઈપીએલમાં ધોની ચેન્નઈ સુપર કિંગ્સનો કેપ્ટન બન્યો અને રાય લક્ષ્મીને ટીમનો બ્રાન્ડ એમ્બેસેડર બનાવવામાં આવ્યો.

તે દરમિયાન તે બંને સાથે મળીને ઘણા બધા સમાચારો આવ્યા હતા. લિન્કઅપના અહેવાલો વચ્ચે ધોનીને ઘણી વાર રાય લક્ષ્મી સાથે વાત કરતા જોવામાં આવતા હતા. ધોની અને અભિનેત્રી વચ્ચેની દોસ્તી વધુ દિવસ ટકી નહીં અને આ દંપતી છૂટાં પડ્યાં. તેમની મિત્રતામાં અણબનાવ કેમ થયો તેનો ઉલ્લેખ ધોનીએ કદી કર્યો જ નહીં, જે બન્યું હતું.

તે જ સમયે, જ્યારે અભિનેત્રીને આ વિશે પૂછવામાં આવ્યું, ત્યારે કેટલાક સમય ‘ઝી હિન્દુસ્તાન’ના સમાચાર મુજબ તેણે કહ્યું કે ધોની સાથેના તેના સંબંધો તેમની સૌથી મોટી ભૂલ હતી.

રાય લક્ષ્મીએ પોતાની વાત આગળ વધારતા કહ્યું કે “તે વાતને હવે ઘણાં વર્ષો વીતી ગયા છે, જેના કારણે હવે આ વિશે વાત કરવાનો કોઈ ફાયદો નથી અને લોકો પણ હવે આ વિશે વાત કરતા નથી. હવે તેઓના લગ્ન થયા હોવાથી, તેમની પાસે એક સુંદર બાળકી પણ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed